Desktop & Văn phòng - Comfort Clipboard Pro v9.1 + Key - Quản lý bộ nhớ tạm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Comfort Clipboard Pro v9.1 + Key - Quản lý bộ nhớ tạm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Comfort Clipboard Pro là nơi lưu trữ những nội dung (text, hình ảnh,…) mà bạn sao chép khi soạn thảo tài liệu, duyệt web...Hơn nữa, ứng dụng này cũng sẽ lưu nội dung clipboard, ngay cả khi hệ thống của bạn bị treo.

Khi bạn gõ văn bản trong một trình duyệt Internet hoặc một tin nhắn, bạn thường không save nó lại đơn giản vì không có nút như "Save text in the input field. Các bạn đã phải đối mặt với một tình huống khi một văn bản lớn mà bạn vừa đánh máy ngay lập tức biến mất và không có cách nào để khôi phục nó?

Giải pháp: Chọn tất cả các văn bản (bạn có thể làm điều đó bằng cách sử dụng Сtrl + A ) và sao chép nó vào clipboard (Ctrl + C). Comfort Clipboard sẽ tự động lưu văn bản vào đĩa, vì vậy nếu trình duyệt của bạn bị treo hoặc các cửa sổ trình duyệt đóng văn bản sẽ không bị mất.

Bạn muốn nhận được các mã HTML cụ thể của một trang trong trình duyệt của bạn?

Giải pháp: Sao chép đoạn cần thiết vào clipboard và chọn văn bản Insert trong lệnh định dạng HTML trong bộ quản lý clipboard.

Comfort Clipboard có rất nhiều chức năng hữu ích mà bạn chắc chắn sẽ đánh giá cao: giới thiệu tóm tắt về từng đoạn theo định dạng, hiển thị danh sách của tất cả các định dạng có sẵn, tùy chỉnh sự xuất hiện của cửa sổ chính...

Download Comfort Clipboard Pro v9.1 + Key - Quản lý bộ nhớ tạm

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

alfredock

Gà con
thanks brother

TruyVan

Gà con
Bác cho em hỏi, key này dùng đc đến bao h ạ? Tại sáng nay em mở máy thì thấy nó báo hết hạn dùng thử. Mà em nhập lại key rồi khởi động lại ứng dụng nó vẫn k nhận, vẫn báo là hết hạn dùng thử.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác cho em hỏi, key này dùng đc đến bao h ạ? Tại sáng nay em mở máy thì thấy nó báo hết hạn dùng thử. Mà em nhập lại key rồi khởi động lại ứng dụng nó vẫn k nhận, vẫn báo là hết hạn dùng thử.

Dùng vĩnh viễn thôi bạn, bạn thử chặn kết nối internet rồi điền key xem đc ko?