Hướng dẫn  Combo Tên miền .online và Hosting miễn phí 100%

vomitri

Để làm ra 1 website hoàn chỉnh thì 2 thành phần nhất thiết phải có là tên miền và hosting. Hiện nay đang có 2 website đang free tên miền và hosting nên anh em sẽ có dịp được làm ra 1 website để học tập mà không tốn xu nào.
1. Tên miền .online miễn phí:
Đi đến trang và tạo 1 tài khoản. Mỗi tài khoản được đăng ký miễn phí 1 tên miền .online free. Chương trình kết thúc vào 25/11 nên anh em nhanh tay.
Lưu ý dùng VPN chuyển sang IP của Pháp nhé.

Update thêm 1 trang đang free tên miền .best

Bước 1: https://www.ovh.de/domains/dotbest.xml?CampaignName=blackfriday
Bước 2: Vào trang Fake-it.ws để Fake địa chỉ
Bước 3: 3). Checkout và hốt domain free

Do bên này đang làm gắt nên mình giới thiệu các bạn nơi mua các tên miền giá bằng một tô phở cho các bác học làm website: https://www.namecheap.com/domains/registration/results.aspx?domain=vnzoom

2. Hosting miễn phí: (mình chưa test)

Anh em vào trang Hosting Link :
Đăng ký tài khoản và dùng Promo Code : FREEHOST

Chúc anh em thành công và tạo được website như ý.

Sửa lần cuối:
Trả lời

vinpt

Gà con
đăng ký chỗ nào bác hướng dẫn kỹ hơn cho ae với ạ, em đăng nhập rồi không biết đăng ký free ở đâu luôn

tumatixu

Rìu Sắt Đôi
Thường miễn phí năm đầu, năm thứ 2 nó bắt đầu thanh toán tự động.

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Các bác cứ điền thẻ ngân hàng vào, nó không trừ tiền. Các bác chỉ phải chú ý là sau khi thành công thì tắt gia hạn tự động để năm sau nó không trừ tiền.
Còn bác nào không có thẻ ngân hàng quốc tế thì trên mạng có chỉ cách lấy số viettel đăng ký thẻ thanh toán quốc tế đấy.

nhokakirati

Búa Gỗ Đôi
Các bác cứ điền thẻ ngân hàng vào, nó không trừ tiền. Các bác chỉ phải chú ý là sau khi thành công thì tắt gia hạn tự động để năm sau nó không trừ tiền.
Còn bác nào không có thẻ ngân hàng quốc tế thì trên mạng có chỉ cách lấy số viettel đăng ký thẻ thanh toán quốc tế đấy.
đăng kí domain sao khó quá bác ơi, vẫn hiện 61 euro, bắt nhập địa chỉ lung tung