Nhờ tư vấn - Có nên mua Macbook Air 2019 vào thời điểm này??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Có nên mua Macbook Air 2019 vào thời điểm này???

[Góc thắc mắc]

Có nên mua Macbook Air 2019 bây giờ không nhỉ các bro ?

Phần cứng không thay đổi nhiều : Chỉ thêm màn hình True Tone và vật liệu bàn phím mới cải thiện 1 chút !

Nghe nói phần cứng sẽ được cải thiện vào :

- Tháng 10 ra mẫu Macbook Air/Pro mới ? ( Bác nào xác nhận lại hộ em tin này với ).

- Hoặc đến 2020 ra mẫu Macbook hoàn toàn mới với bàn phím mới.

Bạn tham khảo trang này nhé

MRNO11

Búa Đá
Câu hỏi của bạn thật sự mình thấy buồn cười lắm, chia sẻ bạn như sau:
  1. Khi mua thì nên dựa vào nhu cầu, kinh tế... dựa vào đó cân đối cho phù hợp. Nếu ko thì bạn cho luôn thông tin cụ thể như mình có nhiêu đây $$$$ thì mua Mac nào, hay cần mua Mac để dùng ABC, XYZ...
  2. Nếu bạn là người thích trải nghiệm công nghệ hay sản phẩm thì đi cứ mua và trải nghiệm cái mới.
Nên biết mình có gì và cần gì, nên tìm hiểu chút ít về thông tin cần mua. Còn muốn chắc ăn thì cứ để bà con trải nghiệm trước vài tháng rồi mò search trải nghiệm của ae.