Có một số lỗi nho nhỏ về nút like... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Có một số lỗi nho nhỏ về nút like...

isClone12

Rìu Sắt
  1. Nhầm dấu hoặc thiếu chữ (Bạn hay văn bản)??
  2. Nhấn like mà không hiện nội dung dù f5 khá nhiều lần. (Một số bài mình đã like và đã thấy nội dung nhưng khi vào xem lại nội dung lại bị ẩn đi trong khi nút like vẫn sáng)

p/s cái hình chỉ để lấy thumbnail cho đẹp thôi :>

Attachments

2.3 KB · Lượt xem: 2,380

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có nhiều thớt rõ ràng em đã like để xem nội dung ẩn rồi nhưng chỉ một lúc sau vào lại thì nó trở về trạng thái ẩn, muốn xem lại phải ấn like 2 lần rồi F5 mới xem đc tiếp. Lần nào cũng thế.

Chức năng này hiện vẫn đang bị lỗi, Admin sẽ fix tiếp lỗi này trong thời gian sắp tới. Hy vọng bạn thông cảm vì sự bất tiện này :) @atlair4423

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình bị lúc ẩn lúc hiện nội dung trong thẻ like. Đã like và hiện nội dung như lần sau lại bị mất. Muốn xem phải unlike và like tiếp :eek: Chắc bác nào được mình bấm like 2 lần nghĩ mình cứ đùa hoài :eek:
Không biết đây có phải lỗi không ạ!?

Đúng là lỗi bạn ạ, lỗi kinh niên của diễn đàn :D Các Admin đang cố gắng fix lại trong các bản cập nhật nâng cấp tiếp theo của diễn đàn ;)
Xin lỗi vì sự bất tiện này :)

Administrator

Administrator
Mình bị lúc ẩn lúc hiện nội dung trong thẻ like. Đã like và hiện nội dung như lần sau lại bị mất. Muốn xem phải unlike và like tiếp :eek: Chắc bác nào được mình bấm like 2 lần nghĩ mình cứ đùa hoài :eek:
Không biết đây có phải lỗi không ạ!?
Có thể lỗi này liên quan online . Bạn vào diễn đàn thường xuyên chắc sẽ không gặp. Hiện mình đang debug

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Tôi vừa thấy một thông báo: Are you sure.....
Tôi ko hiểu sao bấm like cho ad ở topic này: https://vn-z.vn/threads/amd-lap-ky-luc-the-gioi-ve-ep-xung-voi-cpu-ryzen-9-3900xt-5-7-ghz.25373/
thì bị hiện ra thông báo Are you sure.
Nhưng do tôi nghĩ là tính năng mới nên back lại và thử bấm lại để kiểm tra thì lại ok (=>tôi không kịp screenshot, híc)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hình như lúc này lỗi Like ít đi rồi, có nhiều topic tôi đã Like để thấy nội dung, giờ vào lại thì nó hiện lên đầy đủ luôn, không phải unlike rồi like lần nữa. Có điều tôi chưa chắc chắn lắm, chờ xem một thời gian nữa có phải topic nào cũng như vậy không nha các bạn. Cảm ơn Admin đã bỏ công sức ra chỉnh sửa nhé.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hình như lúc này lỗi Like ít đi rồi, có nhiều topic tôi đã Like để thấy nội dung, giờ vào lại thì nó hiện lên đầy đủ luôn, không phải unlike rồi like lần nữa. Có điều tôi chưa chắc chắn lắm, chờ xem một thời gian nữa có phải topic nào cũng như vậy không nha các bạn. Cảm ơn Admin đã bỏ công sức ra chỉnh sửa nhé.
sáng nay bên cháu vẫn còn á bác

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Ít đi thì đúng bác ạ, thỉnh thoảng vẫn bị, nhưng cháu cho qua tất. 1 nơi có kho kiến thức để chia sẻ, học hỏi thì ba cái like, unlike chả là cái gì. ^_^