Nhờ tư vấn - Có được bỏ dùng proxy sau khi đã active key Kaspersky thành công không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Có được bỏ dùng proxy sau khi đã active key Kaspersky thành công không?

giahuyck

Rìu Sắt
Cho mình hỏi là sau khi chuyển proxy và active key thành công rồi thì nếu mình bỏ ko xài proxy nữa thì lúc này key có dùng được nữa không ạ. Không biết Ip bị hẻo ko mà giờ update database của kas không được luôn. Nên nếu giờ mình bỏ ko xài proxy nữa thì ko biết có ảnh hưởng key đã active ko. Anh em nào biết tư vấn giúp mình với. Mình cám ơn

inti8

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Cho mình hỏi là sau khi chuyển proxy và active key thành công rồi thì nếu mình bỏ ko xài proxy nữa thì lúc này key có dùng được nữa không ạ. Không biết Ip bị hẻo ko mà giờ update database của kas không được luôn. Nên nếu giờ mình bỏ ko xài proxy nữa thì ko biết có ảnh hưởng key đã active ko. Anh em nào biết tư vấn giúp mình với. Mình cám ơn
Xin chào. Khi key đã kích hoạt thành công Kaspersky, bạn có thể dừng proxy vĩnh viễn.

Mình nói vậy mà căn gì bạn ?? {nosebleed}
Mỗi phần mềm điều có mục Help hết, bạn chỉ cần vào mục help của nó xem tí là hiểu thôi.
Tự tìm hiểu sẽ nhớ dai hơn {runrun}
M cũng google rồi nhưng là đổi trong windows chứ k biết đổi trong kis. Ok cám ơn bạn đã chỉ nhưng mình vẫn đang tìm key :D

ansos123

Rìu Bạc
M cũng google rồi nhưng là đổi trong windows chứ k biết đổi trong kis. Ok cám ơn bạn đã chỉ nhưng mình vẫn đang tìm key :D
mình active chỉ cần fake ip sang nước đó là active = kis là đc, thuật ngữ hơi khó hiểu chút.
Ví dụ: key KIS abcd-1234-xyzw (proxy Italy) thì cần fake ip sang Italy = Nord VPN rồi nhập key trên KIS là ăn

lightingbolt

Búa Đá Đôi
mình active chỉ cần fake ip sang nước đó là active = kis là đc, thuật ngữ hơi khó hiểu chút.
Ví dụ: key KIS abcd-1234-xyzw (proxy Italy) thì cần fake ip sang Italy = Nord VPN rồi nhập key trên KIS là ăn
Sau khi active thành công thì lại fake ip từ Italy về ngược lại Việt Nam ngay lập tức hay phải chờ 1 thời gian bạn ơi

giang375

Búa Gỗ Đôi
sau khi active key KIS thành công, bạn bỏ hết proxy ngay lập tức hay ngồi chờ mấy ngày thì cũng không ảnh hưởng gì đến key đâu, mình đang dùng key như thế hơn 2 năm nay rồi, vô tư đi bạn

lightingbolt

Búa Đá Đôi
sau khi active key KIS thành công, bạn bỏ hết proxy ngay lập tức hay ngồi chờ mấy ngày thì cũng không ảnh hưởng gì đến key đâu, mình đang dùng key như thế hơn 2 năm nay rồi, vô tư đi bạn
Mình đã tắt và xài bình thường 3 ngày nay, cảm ơn các bạn đã giải đáp

Pham Cong

Rìu Bạc
Không vấn đề gì bạn à. Nó chỉ check Proxy ngay tại thời điểm Activate key thôi còn sau đó bạn muốn dùng Proxy hay không cũng chẵng có lý do nào mà nó vô hiệu key bạn cả.