Hỏi/ Thắc mắc - Có "dịch vụ" đăng ký gói cước 4G hả ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Có "dịch vụ" đăng ký gói cước 4G hả ?

pgvnz

Búa Gỗ Đôi
Em nghe nói có người nhận làm "dịch vụ" đăng ký gói cước 4G cho sim thuê bao hả các bác? kiểu như là Sim bác không nằm trong diện được tham gia chương trình đó hay là gói cước đó đã hết phổ biến ra cộng đồng hoặc chỉ giới hạn nội bộ ấy,.... bác nào rành vụ này chia sẻ em cái, chả là mấy gói cước 4G em đang quan tâm đắt và lưu lượng tốc độ cao ít quá.

P.s: Thời sinh viên em vụ này đầy, vd như không phải là sinh viên hay sinh viên đã ra trường rồi vẫn có cách làm được Sim gói cước sinh viên ^^

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Vốn dĩ vẫn có, vì những người này sẽ móc nối với các nhân viên đang làm trong nhà mạng để ăn chia, nhưng mấy vấn đề đăng ký 4G lậu thì "ngủm" lúc nào không hay, cùng có thể hôm nay họ đăng ký cho bạn nhưng ngày mai thì đã thăng thiên rồi, vì định kỳ nhà mạng sẽ có lịch tra soát lại toàn bộ hệ thống để phát hiện các trường hợp này.

meebo

Rìu Vàng Đôi
Xưa kia hồi 3G mới thịnh và các điểm bán usb 3G còn hiếm mình có mua loại sim kỷ thuật viên dùng test sóng mạng Vina, dung lượng của nó tới vài trăm 300-400 Gb xài tận 6 tháng hơn nhưng mình xài chừng 2 tháng tẹt ga cái nó tiêu, đem ra bảo hành thì nguồn cung bị hết, được trả tiền lại.

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Bạn có dùng Viettel không? Có thì inbox mình mình nhờ người quen check dùm!

pgvnz

Búa Gỗ Đôi
Cũng nghi ngờ lắm, sợ gặp lừa đảo, làm không được lại bị mất tiền hoặc đăng ký được cái nhà mạng nó rà soát nó cắt thì làm gì nó. Hình như còn ít lô sim Viettel V90 chưa bán hết chẳng hạn thì bán nốt cho khách mới chứ khách đã có sim mà muốn đăng ký chương trình này không được nữa, ai bảo làm được chắc lừa gà, bọn nhân viên nhà mạng nó cũng sợ bị đuổi việc lắm chứ, thôi cảm ơn các thím.

domanhhp

Búa Gỗ Đôi
làm sim 4gb ra cửa hàng nó nâng cấp sim lên rồi đkí gói 4g là dc mà bạn , như mobifone gói c90n mỗi ngày 4gb , 1 tháng là dùng 120gb . Dùng bơi ra ko hết 1 ngày nên mình dùng sim đó nghe gọi thôi chứ ko đkí gói 4g ấy tiếp , hết tháng là nó hết dung lượng nên ko phải kiểu tháng nào cũng tự trừ 90k tài khoản chính.

damvuthuyet

Búa Gỗ
bác cứ ra cửa hàng vina bảo họ làm gói vd149 có 149k/tháng, 4Gb/ngày, gọi 1500p vina, 200sms vina với 200p gọi ngoại mạng, dùng gói này ổn áp vãi phù hợp với nhu cầu công việc

Poor Choy

Búa Gỗ Đôi
Làm thế hoặc thiệt nhà mạng (nội bộ làm ăn vớ vẩn), hoặc thiệt mình (bị lừa, mất tiền); dịch vụ này vừa có vừa không. Tốt nhất là không dùng ạ.

bienvanhoang

(づ。◕‿‿◕。)づ
Làm thế hoặc thiệt nhà mạng (nội bộ làm ăn vớ vẩn), hoặc thiệt mình (bị lừa, mất tiền); dịch vụ này vừa có vừa không. Tốt nhất là không dùng ạ.
Nhà mạng không thiệt nha bạn, thực ra thì siết rất dễ nhưng vẫn để vì có lợi nhuận, còn người dùng thì có thể chịu thiệt hại nếu không tìm hiểu và nắm rõ quy định ưu đãi, cái này thì chịu khó gọi tổng đài hỏi