Hỏi/ Thắc mắc - Có cách nào bỏ qua đếm ngược của 1 trang web? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Có cách nào bỏ qua đếm ngược của 1 trang web?

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Mọi người cho em hỏi có extensions hay công cụ để bỏ qua đếm ngược để lấy mã này không?
Trang web thay đổi liên tục nhưng kiểu lấy mã thì e thấy giống nhau. Em cảm ơn.
Mã:
Trang mẫu dưới chỉ khi tìm kiếm trên google thì mới hiện chữ lấy mã ở cuối trang web.
Các bác có thể search google với từ khóa: hoaminhngoc.vn là sẽ thấy.
Trang mẫu: https://hoaminhngoc.vn/hoa-chia-buon/

Theo e đoán: (em không biết gì về js cả :p)
1 số trang web sẽ dùng script này để tạo mã: //s1.dvseo.net/widget/script.js?key=dLAPGT&v=7
1 số trang web khác dùng script này: https://client.apkdown.top/scripts/scriptmeey.js?v=5

Sửa lần cuối:

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Vô cứ f5 liên tục tầm 15p cho bỏ ghét là được. hay làm cái scrip f5 nó cả ngày hoặc treo cả ngày cho bỏ ghét là đc. Có qc nào cứ f5 và click liên tục.

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Vô cứ f5 liên tục tầm 15p cho bỏ ghét là được. hay làm cái scrip f5 nó cả ngày hoặc treo cả ngày cho bỏ ghét là đc. Có qc nào cứ f5 và click liên tục.
sao lại cay cú thế bác, có bác nào hay làm web thì viết cái script bypass được mà

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Sao mình vào không thấy gì hết nhỉ?

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
sao lại cay cú thế bác, có bác nào hay làm web thì viết cái script bypass được mà
Mình biết bên web định làm gì nhưng mà làm gì cũng mức độ vừa vừa phải phải và chú ý tới tâm trạng người dùng chứ chèn 1 đống link quảng cáo xong giải nén file ra có bắt làm theo hướng dẫn nửa thì không bực mới lạ. Nếu ban đầu tuyên bố là web tao có những cái trên chịu thì ok dùng không thì thôi thì đã out ngay trong giấy đầu tiên để đở chuốt bực rồi. Lở mất thời gian tải file có khi chục gb rồi thì cắn răng làm theo chứ thật ra làm trong tâm trạng bực bội và nếu phát hiện mấy trang đó có Maps và app thì mình còn kèm theo đánh giá 1* cho maps và app.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình biết bên web định làm gì nhưng mà làm gì cũng mức độ vừa vừa phải phải và chú ý tới tâm trạng người dùng chứ chèn 1 đống link quảng cáo xong giải nén file ra có bắt làm theo hướng dẫn nửa thì không bực mới lạ. Nếu ban đầu tuyên bố là web tao có những cái trên chịu thì ok dùng không thì thôi thì đã out ngay trong giấy đầu tiên để đở chuốt bực rồi. Lở mất thời gian tải file có khi chục gb rồi thì cắn răng làm theo chứ thật ra làm trong tâm trạng bực bội và nếu phát hiện mấy trang đó có Maps và app thì mình còn kèm theo đánh giá 1* cho maps và app.
y hệt mình, thậm chí có thằng còn bắt gg từ khóa nhạy cảm nữa

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Sao mình vào không thấy gì hết nhỉ?
Bắt buộc phải search google tên trang web hay từ khóa mới ra bác ạ. Nó nằm ở dưới cuối trang web.

thường lài tải cái gì đó xong nó bảo tìm kiếm trên gg 1 từ khoá nào đó vô trang web đó kéo xuống kiếm mk giải nén ấy bác ơi
Đúng rồi bác.. Nhưng mà trường hợp mình thì không phải.. Mình co tham gia cái web đọc truyện bằng xu, không muốn nạp thì phải làm nhiệm vụ để kiếm xu..
Mà mỗi lần chờ cả 1 phút mà được có 3 xu thôi ... Mòn mỏi o_Oo_O

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bắt buộc phải search google tên trang web hay từ khóa mới ra bác ạ. Nó nằm ở dưới cuối trang web.

Đúng rồi bác.. Nhưng mà trường hợp mình thì không phải.. Mình co tham gia cái web đọc truyện bằng xu, không muốn nạp thì phải làm nhiệm vụ để kiếm xu..
Mà mỗi lần chờ cả 1 phút mà được có 3 xu thôi ... Mòn mỏi o_Oo_O
Bác đọc truyện thì bác sống chung với nó thôi nếu hỗ trợ đc thì hỗ trợ để web có thêm kinh phí duy trì. Làm mà không ra tiền nó nản lắm.

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Bác đọc truyện thì bác sống chung với nó thôi nếu hỗ trợ đc thì hỗ trợ để web có thêm kinh phí duy trì. Làm mà không ra tiền nó nản lắm.
Chủ yếu mình muốn bỏ thời gian đếm ngược để làm nhiệm vụ cho nhanh ý mà. Chớ search toàn ra mấy cái web đánh bạc đánh bài thì cũng không muốn ủng hộ cho lắm. :D

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chủ yếu mình muốn bỏ thời gian đếm ngược để làm nhiệm vụ cho nhanh ý mà. Chớ search toàn ra mấy cái web đánh bạc đánh bài thì cũng không muốn ủng hộ cho lắm. :D
Đọc sao thấy giống mình hồi xưa chơi game đua xe quá. Để lấy thêm credit thì chịu khó xem video quảng cáo 1 phút.

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Bác thử extension này thử xem sao
Mình cũng đang sài extensions này nhưng mà không hiệu quả.

Đọc sao thấy giống mình hồi xưa chơi game đua xe quá. Để lấy thêm credit thì chịu khó xem video quảng cáo 1 phút.
:D hầu như giờ mấy web toàn làm vậy thôi.. Ai lười thì phải bỏ tiền mua.

khoa78

Búa Gỗ
Mọi người cho em hỏi có extensions hay công cụ để bỏ qua đếm ngược để lấy mã này không?
Trang web thay đổi liên tục nhưng kiểu lấy mã thì e thấy giống nhau. Em cảm ơn.
Mã:
Trang mẫu dưới chỉ khi tìm kiếm trên google thì mới hiện chữ lấy mã ở cuối trang web.
Các bác có thể search google với từ khóa: hoaminhngoc.vn là sẽ thấy.
Trang mẫu: https://hoaminhngoc.vn/hoa-chia-buon/

Theo e đoán: (em không biết gì về js cả :p)
1 số trang web sẽ dùng script này để tạo mã: //s1.dvseo.net/widget/script.js?key=dLAPGT&v=7
1 số trang web khác dùng script này: https://client.apkdown.top/scripts/scriptmeey.js?v=5

Xem phần đính kèm 39356
Cài Cheat engine, chọn đúng process của cái chrome chứa page này, bật speed modify lên gấp 10 lần, số nhảy trong chớp mắt

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Đồng tình với bạn, tải về cả chục GB chờ lâu, việc thì đang gấp mà gặp vụ này tức điên

lightingbolt

Búa Đá Đôi
N còn chơi ác cho sai pass luôn , file thì nặng chứ ko nhẹ 😂
tui thì chưa bị sai pass bao giờ, nhưng tìm lên nó ra cả đống trang giống giống nhau, lại không có cái nào giống hệt hướng dẫn, phải thử từng trang mới điên. Nếu nói ngay từ đầu mình đã không tải về

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
ưu tiên link là google, onedriver vì trước khi down coi đc chi tiết trong file cần down, cứ thấy 1 file nén + file word => y rằng auto bỏ qua. Chán cảnh down về đi vòng vòng mà nhiều lúc lại ko đc