Hỏi/ Thắc mắc - Có các nào tăng lượng tương tác ảo không ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Có các nào tăng lượng tương tác ảo không ạ?

Lucys

Gà con
cho em hỏi ngu là có thể tăng lượng tương tác ảo kiểu như like page, lượng theo dõi, đơn vị xem live stream không ạ?

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Có bạn nhé. Nhưng không phải ảo, hoàn toàn là user thật.

Lucys

Gà con
Ý mình nói là có công cụ như vậy.
minh thấy làm mấy cái dịch vụ chạy bùng với kéo page thu nhập rất khá nhưng tiền thu lại có vẻ k sạch sẽ lắm

Ap24hHN

Búa Gỗ
Bác lên tham gia cac nhóm trao đổi like,cmt page trên fb nhiều mà bác,có dịch vụ cũng nhiều

dosonpk

Rìu Sắt
Livestream có dịch vụ kéo mắt kéo tương tác mà. Thực chất ko phải là khách hàng tiềm năng thì đều là tương tác ảo cả. Nhưng tương tác đó tạo hiệu ứng đám đông gọi là seeding. Nếu chạy quảng cáo facebook, chỉ cần 10 acc via là đủ rồi bro

e thấy giờ toàn fect là nhiều. mà họ chủ yếu thuê fect ID hoặc thuê tương tác ảo bên ngoài. nếu bác có kinh phí thì bác có thể xem cách của bọn sim thăng long, geasvn,... ấy. bọn nó mua fect rất hiệu quả