Có 1 thắc mắc góp ý nho nhỏ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Có 1 thắc mắc góp ý nho nhỏ

duonglinh2

Rìu Bạc
Mình có 1 thắc mắc góp ý nho nhỏ muốn hỏi ad và các mod 1 chút . tình hình là mình thường lướt 4rum vào những lúc rảnh rỗi . cả ở công ty cũng như ở nhà .nhưng không biết dạo này máy mình bị sao hay là do quảng cáo ở diễn đàn . mình đang lướt 4rum thì những cái quảng cáo kiểu như lên đỉnh , rồi là các em mặc đồ lót gợi cảm nhảy lên góc phải màn hình ( mấy em đồ lót thì dạo này không thấy nữa) . làm mấy em ở công ty nhìn mình như biến thái , rồi vợ ở nhà nghĩ mình bậy bạ . thấy mấy cái hình đó mình lại phải kéo xuống dưới làm không đọc được bài viết . Vậy lên mình muốn hỏi máy mình có virus phải không để mình diệt . còn nếu là quảng cáo của 4rum thì mình cũng có 1 góp ý nho nhỏ , đồng ý là diễn đàn phải có quảng cáo để duy trì . Mấy cái quảng cáo gợi cảm thì để ảnh nó nhỏ nhỏ tí được không .Xin chân thành cám ơn

Administrator

Administrator
4rum không đặt quảng cáo này, đây là quảng cáo định hướng theo cá nhân của Google, hoặc Facebook
Tức là khi bạn dùng bất kỳ một sản phẩm nào đó thuộc hệ sinh thái của Google , vô tình xem hoặc truy cập các nội dung người lớn... hệ thống quảng cáo này sẽ theo dõi vào tự động đưa ra các quảng cáo phù hợp với từng cá nhân.
Ví dụ:
Tuy nhiên mình sẽ kiểm tra lại và phản ánh với Google, chọn lọc các nhà quảng cáo lạnh mạnh.

duonglinh2

Rìu Bạc
install. wait a minutes.. f5 reload page. ads gone !
mà cài mấy cái chặn quảng cáo này có làm mất doanh thu của 4rum không vậy

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
mà cài mấy cái chặn quảng cáo này có làm mất doanh thu của 4rum không vậy
Đương nhiên rồi bác {burn_joss_stick}

Tôi không ngại ads, nhưng ko thích mấy thứ trong ngoặc đỏ (từ khi tôi đăng nhập lại đó)

P/S: quảng cáo hiện trên máy bác trông ngon đấy nhỉ {sexy_girl}
2 em quảng cáo đi kèm 2 hot boy @philongphongvan@naroto (seen by @duonglinh2 ) Bác ý đòi xóa ads ngon như lày{embarrassed}

Attachments

6.7 KB · Lượt xem: 54
    35.2 KB · Lượt xem: 53
Sửa lần cuối:

gift4you

Rìu Bạc
Mình xài ABP với ABPVN, nó khá hiệu quả, khi lướt VN-Z không thấy quảng cáo như bạn nói 😎

duonglinh2

Rìu Bạc
Khi bạn vào 4rum thì có ai ngồi sau lưng bạn không? nếu không thì cứ kệ nó chứ đừng tìm nó rồi bấm, lần sau vào 4rum thì nó nhớ lại hiện ra (công nghệ AI đó). Không bấm vào nó thì 3 đến 4 lần sau nó không hiện nữa. Coi chừng lúc nó không hiện lại nhớ, hihihih
mình có dám bấm vô nó đâu , nó hiện vài hôm nay rồi . ngồi sau thì chỉ có mấy ông sếp người nước ngoài . rồi thì nhiều lúc mải lướt 4rum quá không để ý là có mấy em xinh xinh vô nhờ này nhờ nọ là thấy thôi . mình thì mình chỉ ngại là mấy em ấy thấy thế lại rủ mình đi chơi vợ nó lại ghen

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Đương nhiên rồi bác

Tôi không ngại ads, nhưng ko thích mấy thứ trong ngoặc đỏ (từ khi tôi đăng nhập lại đó)

P/S: quảng cáo hiện trên máy bác trông ngon đấy nhỉ
2 em quảng cáo đi kèm 2 hot boy @philongphongvan@naroto (seen by @duonglinh2 ) Bác ý đòi xóa ads ngon như lày
Cái gì đới mèo mập bác:cool::cool::cool:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Đương nhiên rồi bác

P/S: quảng cáo hiện trên máy bác trông ngon đấy nhỉ
2 em quảng cáo đi kèm 2 hot boy @philongphongvan@naroto (seen by @duonglinh2 ) Bác ý đòi xóa ads ngon như lày
Nói cái gì không hiểu lắm!

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
mình có dám bấm vô nó đâu , nó hiện vài hôm nay rồi . ngồi sau thì chỉ có mấy ông sếp người nước ngoài . rồi thì nhiều lúc mải lướt 4rum quá không để ý là có mấy em xinh xinh vô nhờ này nhờ nọ là thấy thôi . mình thì mình chỉ ngại là mấy em ấy thấy thế lại rủ mình đi chơi vợ nó lại ghen
Vậy cũng tốt, Bạn đã khẳng định giới tính của mình với mọi người, còn chị nhà thì không cần phải lo, vì ở nhà thì làm sao biết được, chẳng lẽ bạn nói, chỉ sợ cho bạn là trong mấy ông xếp người nước ngoài kia có ông "bị" thì thế nào bạn cũng bị mời vào phòng riêng thì khi ra đồng nghiệp bạn nhìn không ra là khổ. Cẩn thận nhe.

Sửa lần cuối: