CMD-activate Windows 10 for free | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

CMD-activate Windows 10 for free

• Thread starter john-tr
  • Ngày gửi
J

john-tr

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn một thủ thuật đơn giản để kích hoạt bất kỳ phiên bản Windows 10 nào.

Tôi đã cài đặt Windows 10 Enterprise LTSC mới nhất từ công cụ tải xuống của Microsoft được coi là an toàn nhất.

Và bạn củng có thể làm điều này theo một số cách,mà tôi đã tìm thấy, kỹ thuật tập tin thực hành nhanh chóng.

Bạn chỉ cần tải về tập tin bat được cung cấp bên dưới, và chạy nó như là quản trị viên,sau đó bạn khởi động lại máy tính của bạn.

Restart your computer.

Bạn cần đợi khoảng 10-15 giây.
Khi bạn thấy thông báo yêu cầu khởi động lại PC của mình, bạn biết nó đã hoàn tất.
Đơn giản chỉ cần gõ Y và nhấn Enter.

Free Download:
BAT File.rar925 B
https://mega.nz/#!2a5lCI5R!p2moy4es7...PHEc3mz1QAnKn0

Thật là đơn giản đến nỏi không có gì để nói :)

Xin vui lòng để lại ý kiến tôn trọng và hữu ích.

The file you are trying to download is no longer available.
This could be due to the following reasons:
The file has been removed because of a ToS/AUP violation.
Invalid URL - the link you are trying to access does not exist
The file has been deleted by the user.

nick 11K

Rìu Sắt
mod chơi cái link độc quá nhán down nó load hoài trả về rồi nhấn down nó cứ thề làm miết miết miết thôi :p

thomastr

Rìu Bạc
The file you are trying to download is no longer available.
This could be due to the following reasons:
The file has been removed because of a ToS/AUP violation.
Invalid URL - the link you are trying to access does not exist
The file has been deleted by the user.

Link up-date
BAT File.rar925 B
https://mega.nz/#!3bQjWAJB!p2moy4es7yXaW-prTvyA3jfwnsst1PHEc3mz1QAnKn0

Bài nầy mình post bên .com,tư khi .com đống cửa mình khong cách nào sửa bài hoạc up-date.

nick 11K

Rìu Sắt
Thật ra cái này ko qua được cái 19 năm cho LTSC , tool digital nó kích hoạt số cho các edition riêng LTSC nó kích hoạt 19 năm , còn cái này chỉ là KMS 180 day

thomastr

Rìu Bạc
Thật ra cái này ko qua được cái 19 năm cho LTSC , tool digital nó kích hoạt số cho các edition riêng LTSC nó kích hoạt 19 năm , còn cái này chỉ là KMS 180 day
Mình đả test thành cong Windows 10 enterprise ltsc,coi hình 2 ở trên.
còm chuyện nó kích hoạt 19 năm hay không,nói thật ở đây chưa ai dùng 1 windown hay phân mềm nào tới 19 năm.
Mình còn thấy có 1 số bạn,trên chủ đề ghi là,(Kick Hoạt Vỉnh Viển)?
Hỏi thật nha,bạn có muốn mỗi năm đỏi 1 chiếc xe mới không hây bạn muốn chại 1 chiếc xe 19 nâm?

nick 11K

Rìu Sắt
Hỏi thật nha,bạn có muốn mỗi năm đỏi 1 chiếc xe mới không hây bạn muốn chại 1 chiếc xe 19 nâm?
Bác đưa ra cái ví dụ này ko phù hợp , Vậy chứ tôi hỏi ngược lại bác , bác activated vĩnh viễn bác thích hơn hay chỉ activated 3 tháng
Tôi đã xem qua cái CMD của bác up rồi , nó kích hoạt qua KMS của MS vì vậy ko thể là vĩnh viễn được .
Bác có ý tốt gởi file lên giúp các thành viên là 1 việc quý . Việc bác bảo vệ post của mình thì cũng đúng thôi ,
Nhưng sự thật là KMS , bác chọn edit file CMD bác sẽ thấy nội dung của nó là gì , bác GG xem có phải key trong đó là key KMS ko

thomastr

Rìu Bạc
Windows 10 công nhận là bản quyền nhưng chỉ có 6 tháng
Bài này chủ top đã post bên com rồi mà

Thanks for the helpful comment!
Đúng. Nhưng cách này tuyệt đối an toàn hơn nhiều so với các trình kích hoạt và Crak của bên thứ ba, và bạn cũng nhận được tất cả các bản cập nhật từ Microsoft,và sau khi được updete đầy đủ thì bạn sẽ có bản
permanent Activation of MS office.

thomastr

Rìu Bạc
Bác đưa ra cái ví dụ này ko phù hợp , Vậy chứ tôi hỏi ngược lại bác , bác activated vĩnh viễn bác thích hơn hay chỉ activated 3 tháng
Tôi đã xem qua cái CMD của bác up rồi , nó kích hoạt qua KMS của MS vì vậy ko thể là vĩnh viễn được .
Bác có ý tốt gởi file lên giúp các thành viên là 1 việc quý . Việc bác bảo vệ post của mình thì cũng đúng thôi ,
Nhưng sự thật là KMS , bác chọn edit file CMD bác sẽ thấy nội dung của nó là gì , bác GG xem có phải key trong đó là key KMS ko
Permanently có phải là vĩnh viễn khong máy bạn?

nick 11K

Rìu Sắt
Permanently có phải là vĩnh viễn khong máy bạn?
Tôi định ko phân bua với bác làm gì cho mệt , nhưng phải nói để bác biết cái file của bác ko phải là DIGITAL LICENSE , nó là KMS server kích hoạt 180day
Bác đừng cố chấp nữa bác ạ , Tôi đã có lòng quý bác rồi và cũng phân tích rất rõ rồi , nhưng bác ko chịu tìm hiểu , bác lại vặn vẹo tôi làm gì khi mà bác chưa đúng
Bác xem cái ảnh mà tôi mở 2 cái khác nhau phía dưới