Nhờ tư vấn - Chuyển project professional 2019 sang bản volume? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Chuyển project professional 2019 sang bản volume?

truongxd54

Búa Đá
Mong mọi người trên diễn đàn chỉ mình cách chuyển bản profect professional 2019 sang bản volume với ạ, trước cài bản 2010 thì có bản down sẵn bản volume anh em share, nay tìm mãi trên mạng mà không có, xin anh em hướng dẫn mình với ạ. thanks mọi người rất nhiều!

truongxd54

Búa Đá
Bản retail này ở topic share key mấy ngày hôm nay có up thường lắm sao bạn ko tranh thủ để kích hoạt , chuyển Volume làm gì
trước giờ mình cứ nghĩ bản volume active bằng key online được, ko phải active byphone hay Cr@ck gì nên muốn dùng bản volume ý mà bạn, lâu lắm rồi ko cài lại nên ko rõ nữa, giờ bản project professional cũng active bằng key online luôn à bạn?

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Mong mọi người trên diễn đàn chỉ mình cách chuyển bản profect professional 2019 sang bản volume với ạ, trước cài bản 2010 thì có bản down sẵn bản volume anh em share, nay tìm mãi trên mạng mà không có, xin anh em hướng dẫn mình với ạ. thanks mọi người rất nhiều!
Để kích hoạt bản retail thì bạn hóng key ở topic này.
Để chuyển sang VL bạn xem topic này. (nếu bạn có key)

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
trước giờ mình cứ nghĩ bản volume active bằng key online được, ko phải active byphone hay Cr@ck gì nên muốn dùng bản volume ý mà bạn, lâu lắm rồi ko cài lại nên ko rõ nữa, giờ bản project professional cũng active bằng key online luôn à bạn?
Nếu gặp khó khăn khi làm thì bạn nhờ qua teamviewer ở topic này.
Nếu muốn tự làm thì bạn xem topic này. (hiện cũng có key retail còn by phone)

truongxd54

Búa Đá
nó bị add vào tài khoản của office 365 mất rồi bạn ạ, không thấy chỗ add key

Sửa lần cuối: