Hướng dẫn - Chuyển giọng đọc ra txt (speech-to-text) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Chuyển giọng đọc ra txt (speech-to-text)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tiện ích này hỗ trợ chuyển giọng nói thành văn bản text, hỗ trợ trên 120 loại ngôn ngữ khác nhau, và trang web này hoàn toàn miễn phí.

Hướng dẫn sử dụng:
Các bác chuẩn bị mít cà rô cho tốt rồi vào web đọc cho chuẩn để google nhận dạng giọng nói ko bị sai lệch, bác nào bị ngọng, bị đớt (nhất là các bác hở hàm ếch ) khi đọc google nhận dạng tiếng nói ko rõ nó sẽ cho text ko chuẩn, trường hợp này các bác đừng nói là tại sao google nó nhận khoai rồi cho ra ngô nha.

Các bác vào web rồi tham khảo thêm từ trang web. CẢM ƠN các bác đã xem qua topic này
https://cloud.google.com/speech-to-text/

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Cloud

Administrator
Thêm nội dung cho nó ra ngô ra khoai đi bác.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thật ra tôi cũng muốn gõ nhiều để kheo sự hiểu biết , nhưng khổ nỗi vốn liếng ít quá chỉ biết có cái trang web của google nó hổ trợ chuyển đổi âm thanh giọng nói ra từ ngữ viết .=, gởi lên đây cho các bác lúc cần chuyển đổi biết vào web mà dùng

hianhian

Gà con
Tiện ích này hỗ trợ chuyển giọng nói thành văn bản text, hỗ trợ trên 120 loại ngôn ngữ khác nhau, và trang web này hoàn toàn miễn phí.

Hướng dẫn sử dụng:
Các bác chuẩn bị mít cà rô cho tốt rồi vào web đọc cho chuẩn để google nhận dạng giọng nói ko bị sai lệch, bác nào bị ngọng, bị đớt (nhất là các bác hở hàm ếch ) khi đọc google nhận dạng tiếng nói ko rõ nó sẽ cho text ko chuẩn, trường hợp này các bác đừng nói là tại sao google nó nhận khoai rồi cho ra ngô nha.

Các bác vào web rồi tham khảo thêm từ trang web. CẢM ƠN các bác đã xem qua topic này
https://cloud.google.com/speech-to-text/Xem phần đính kèm 325
hình như, bây giờ hết miễn phí rồi phải không bác chủ thớt ơi?