Nhờ tư vấn - Chuyển file pdf sang word online | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Chuyển file pdf sang word online

vanhoangquy

Búa Đá
Các bác giúp em. Em có nhu cầu chuyển file pdf scan sang word theo kiểu nhận diện OCR. Hiện em hay vào site convertio.co để làm online nhưng chỉ đc giới hạn 10 trang. Có cách nào để lách đc ko ạ. Em thấy site này rất chuẩn đối với nhận diện tiếng việt.

nnafly

Búa Đá
Có 1 cách mình hay làm để chuyển file scan sang word là up file lên Google Drive, rồi bật file này bằng Google Docs.
Click chuột phải vào file -> open with -> Google Docs, đợi nó chuyển sang word là tải về được.
Bạn thử xem

triofm

Rìu Sắt
lên search trên trang này down chương trình ABBYY 15 về làm lấy. Online chi khổ vậy?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Mình ko dùng pm muốn làm onl cho lẹ
Vậy vhir còn cách trả tiền cho các web convert online thôi.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
vậy thử chia nhỏ cái file pdf đó ra đi bạn, xài online thì được cái nhanh đỡ cái vụ tìm phần mềm với cài cắm, nhưng nếu file lớn hoặc cần chuyển thường xuyên thì xài phần mềm tiện hơn
Nhưng muốn chia nhỏ file pdf ra cũng phải dùng phần mềm. Nếu file pdf đó là do mình chủ động tạo ra thì đơn giản, còn file pdf đã được tạo sẵn với số trang lớn hơn 30 thì cũng phải dùng phần mềm mới chia nhỏ file được chứ.

dammage

Rìu Chiến
Nhưng muốn chia nhỏ file pdf ra cũng phải dùng phần mềm. Nếu file pdf đó là do mình chủ động tạo ra thì đơn giản, còn file pdf đã được tạo sẵn với số trang lớn hơn 30 thì cũng phải dùng phần mềm mới chia nhỏ file được chứ.
giải pháp online cho bạn kia thử coi sao thôi, chứ đã xài phần mềm thì thà cài trình convert luôn đi chứ chia nhỏ chi nữa
, mấy cái ứng dụng pdf này cũng thuộc dạng tiện ích thiết yếu nên máy tui cũng nào cũng cài sẵn

leminhhp90

Búa Gỗ
online mà k bỏ phí thì nó cũng giới hạn thôi. hay dùng thì cài ABBYY screen reader, nhẹ nhàng mà tiện dụng

giatung92

Búa Đá
Dùng abbyy hay hơn online nhiều vì không cần bỏ phí mà chất lương convert ổn hơn. bạn dùng bản V15 trên diễn đàn có đó ạ, có cần link google drive thì bảo m nhé.