Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 315 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Điểm nóng ANTT 07/04: Xét xử đối tượng đánh người tình tử vong | Biệt đội phá án​

Chắc chắn khi đánh họ không nghĩ người đó là người tình của mình mà là kẻ thù thì mới đánh đến tử vong, vậy người bị đánh chết đã làm gì để đối tượng không còn xem mình là người tình.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Từ trước tới giờ có ai chạy được vào các cái ghế này đâu.
Hehe vữn có ngoại lệ nếu người đó ko thuộc diện con ông cháu bà mà có nhiều xèng, quen biết rộng vữn có thể xem xét lại kkkk

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đánh bạc qua mạng dạo này dữ dội quá, không có đường dây nào dưới trăm tỷ. Tiền đâu mà nhiều thế.
Hihi tiền của cha mẹ bòn rút từ cty, hoặc tiền làm ăn khuất tất chứ ít ai còng lưng ra làm rồi quăng hết chúng lên chiều bạc lắm bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Trong phòng trọ chỉ có hai người mà bây giờ chết hết thì chắc chắn phải có bí ẩn, còn bí ẩn gì có khi cũng chẳng có cái gì là bí ẩn. Hahaha.
Chắc chê nc này rởm quá rủ nhau nhập quốc tịch qua nc kia ở á bác, đúng tâm thần bác ha, chả có gì quý hơn sức khỏe và cs cả

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hai tên này tiêu rồi, người có máu côn đồ mà địa phương vẫn giao nhiệm vụ bảo vệ dân phố cho hắn là quá nguy hiểm cũng may chưa xảy ra chết người như những vụ vừa qua. Trách nhiệm nhà trường cũng phải nhỏ khi để cho hắn vào trường đánh thiếu niên này dù rằng các em có phạm lỗi gì đi nữa, lúc đánh các em chúng còn quan sát camera nhà trường có thu hình không mà, còn những tên giám thị lúc ấy ở đâu, người trực camera lúc ấy ngồi làm gì.
Nói tới tụi công chức nửa mùa này thì chán lắm bác ạ, có mấy lần e cũng đụng mấy tên dân phòng dở dở ương ương này, ra vẻ phách lối bị e ch** cho im re, có lần gặp thằng nó lớn tiếng lại nữa chớ, e nói ok m cởi áo ra ra dg với t đo tăng xông thử 1 lần chơi cho biết cái nó nín luôn, nó bảo tui ko rảnh, e tl ko rảnh thì câm, bớt phách lối đi, ba cái dân phòng vớ vẩn này, trước t còn làm ở phường đội chả như t mày, chỉ ngồi trong phòng rung đùi, tới giờ leo lên zeep lái đi vòng vòng từ trụ sở phường đội vòng qua chợ Bến Thành, qua 1 khu của bến Bạch Đằng rồi về chợ Cầu Muối xong về phường, chưa bao giờ hạch sách ai, cái nó lườm lườm e haha, dám làm gì đâu 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nếu đã là nhà giáo, nhà mô phạm rồi mà đưa ra đánh giá đạo đức để xếp hạng thì xem như như hỏng rồi. Sao lại có cái tiêu chí quái thế này. Các vị này phải luôn có đạo đức sáng ngời chứ, nếu còn có thứ hạng cao thấp thì làm sao dạy bảo học sinh về đạo đức, nhân cách đây.
Tâm lý lệch lạc, chả xứng với cái câu châm ngôn lúc còn ở giảng đường đại học cho tới khi công tác bác nhỉ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Như vậy những con gà này thành tinh rồi nên chúng biết thôi miên để chủ của chúng tự đánh nhau đến chết còn chúng thì ngồi nhìn. Hahahah
Chắc loại * gà* quý hiếm đây bác, mà quý hiếm thì phải ướp xác nó chứ đừng thịt haha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hàng giả thì đương nhiên phải giống hoặc đẹp hơn hàng thật thì mới lừa được người tiêu dùng chứ.
Có xung ắt sẽ có cầu thôi, vì vẫn có nhiều người thuộc dạng ko có gì nhưng vẫn muốn lòe thiên hạ, nên họ dùng mấy cái đồ giả này đi nhát người á bác 🤣

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Lại bị vong trái chủ nó hành rồi. Người đời có câu: mình không vì mình trời tru đất diệt.
E cũng giống bác ( chứ hok phải bác giống e ) nhe 😛 , mình phải vì mình trước tiên, phải có ....phải khỏe, có sức thì mới tính tới cái chuyện lo cho người khác dc chứ, đúng hem bác 😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đường dây này cũng có những người phụ nữ mà muốn cởi cơn sóng dữ, đạp đầu cá kình lướt sóng đây mà
Nhưng chắc ko được quá bác, chắc chỉ đạp cái đuôi và cưỡi xe đạp thôi há há 🤣