Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 64 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Biết được cái kết sau khi giết 4 mạng người nên nó tỏ thái độ bất cần trong lúc xét xử
Hi vâng bác, vì với tội giết 4 mạng người như vậy thì có cha đẻ của chủ tịch nước cũng ko dám duyệt cái đơn xin ân xá giảm nhẹ hình phạt ( Nếu nó có viết ), thế nên mặt nó cứ dửng dưng, chưa tới giờ phút lên giường tiêm thuốc nên nó chưa biết sợ, chứ tới cái ngày mà 3-4h sáng ra lăn tay...bữa cơm cuối cùng thì ăn sao nổi và đi lên xe....theo e nghĩ nó cũng sẽ như các tử tù trước đó thôi đi sao nổi bác ha {shoot1}

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Còn đâu các bác tài nhặt được ts của khách để quên trên taxi đem nộp lại cho CA, còn đâu....và còn đâu haizazi :(
Vẫn còn đấy bạn ơi, đừng mất niềm tin nhe. Bạn chưa thấy những người như thế này sao, khi họ phát biểu thường với câu nói ".... thưa các đồng chí chưa bị lộ...." Họ được đánh giá là những người quân tử khi mọi người đều nhìn thấy họ làm, còn những việc không ai nhìn thấy thì cứ như kẻ thất phu.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vẫn còn đấy bạn ơi, đừng mất niềm tin nhe. Bạn chưa thấy những người như thế này sao, khi họ phát biểu thường với câu nói ".... thưa các đồng chí chưa bị lộ...." Họ được đánh giá là những người quân tử khi mọi người đều nhìn thấy họ làm, còn những việc không ai nhìn thấy thì cứ như kẻ thất phu.
Này như bác nói là họ " bị " nhìn thấy nên phải ép lòng coi thư pháp, í lộn đem trả của rơi rồi hí hí

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tự mình dùng dao và kéo mà không có thuốc tê phẩu thuật cho mình, thắng này cũng gan cùng mình
Vì sự lừa đảo tiếp theo nên hắn sẳn sàng chịu đau mà. Hắn noi gương nhân vật Quan Vân Trường cầm binh thư xem để quên đau khi lính dưới trướng mỗ sống cách tay còn lại đấy.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vâng ạ, qua mình còn nghe báo chí tin tức nó đồn ầm lên nói có cần phải phong tỏa sân bay tân sơn nhất không nữa á bác :p
Phong tỏa sân bay thì xem như đứt mạch máu đó bạn. Một số người vận chuyển hành lý trong sân bay bị nhiễm bệnh (hiện nay thông tin cho biết có 4 người này nhiễm) nhưng ở cư ngụ ở đâu thì phong tỏa chổ ở của họ thôi.

Nếu như bạn nói phong tỏa sân bay thì làm sao tôi với bạn đi du lịch như kế hoạch đây. Hihihi, nói thế chứ cũng lo lắm đấy, cứ chiều tối đọc thông tin chính thống lại phát rầu ghê đi. Chủ tịch UBND Thành phố HCM đang xem xét để giản cách xã hội một số khu vực đấy.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Kỳ Bí Hang Ma Lời Đồn Có Vàng Ở Thanh Hóa - Cùng MC Đình Soạn Vén Màn Bí Ẩn Đằng Sau