This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Sự thật thì có rất nhiều nhưng chỉ mới điểm danh được 3 tên, số còn lại em tiếp tập sau.
Đất Cảng từ thời xa xưa đã nổi danh và các tay anh chị rồi bác ha, họ đi khắp nơi trên lãnh thổ vn mình xưng hùng xưng bá luôn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chắc các cô kia thái chiêu í bác kkkk

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác nói e lại nhớ trước kia cũng có 1 vụ, người này cũng là võ sư hẳn hoi nhưng lại ỷ vào mình là võ....sư làm ba cái chuyện tào lao mía lao đánh người để rồi CA sờ gáy và phải vào" trỏng ", không biết lúc ra có đổi dc tánh tình hay ko nữa, nhưng theo e chắc khó à vì có câu....GIANG SƠN DỄ ĐỔI BẢN TÁNH KHÓ DỜI mà.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi ho theo e thì ngọc nữ tâm kinh vữn không ổn đâu bác, phải luyện càn khôn đại nã di hay hấp tinh đại pháp thì nhan sắc mới càng ngày càng mặn mòi mà bác

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nếu muốn vì người khác mà mình trẻ mãi thì chỉ có môn Hấp cốt tinh trong Tây du ký, còn Hấp tinh đại pháp của Nhậm Ngã Hành thì hút luôn cả độc tính của người bị hấp. Thời điểm này mà dùng môn công phu này có khi chưa hấp được gì mà vướng cô vy thì tiêu.

Buổi tối vui vẻ nhe.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mở đầu lời giới thiệu là tôi thấy tay MC này nói trật lất, sai sự thật, thiếu tìm hiểu.
Anh MC này theo e chỉ đọc truyện về tâm linh thì hay bởi giọng đọc thôi bác, chứ về tìm hiểu về mấy chuyện như này chắc ảnh ngồi một chỗ rồi tra gâu gồ í bác, anh ta nói cứ như đúng rồi bác ha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cứ bắt cho bằng hết những người hăng say vấy máu của bệnh. Đừng cho hạ cánh an toàn.
E còn một cách nữa nè bác, hổ báo cáo chồn đười ươi này bắt xong, lấy sợi dây điện cột vào chỗ hiểm của họ 1 đầu, đầu còn lại nối vào bugi xe hon da rồi mình nẹt nẹt ga cho chưa bác ạ, bảo đảm chơi chừng tháng ngày nào cũng sáng chiều tối bảo đảm bác tởn tới già luôn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
E cũng câu nói ý như vừa rồi, bắt, cột đây điện vào chổ hiểm và nối với bugi xe hon da và....nẹt kkkk bảo đảm bác tởn tới già luôn í

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Còn đâu các bác tài nhặt được ts của khách để quên trên taxi đem nộp lại cho CA, còn đâu....và còn đâu haizazi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hihi dạ bác,e cảm ơn bác nhiều nha, bác cũng dạo gr vui rồi ngủ ngon thiệt ngon hén

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tự mình dùng dao và kéo mà không có thuốc tê phẩu thuật cho mình, thắng này cũng gan cùng mình
Mình nghĩ chủ clip giật tít á bác, chứ người chứ có phải sắt đá đâu ạ, tiểu phẫu nhỏ nhỏ không còn đau lè lươi ra, còn đắng này tên này nó làm cứ dạng như trung hay đại phẫu để thay hình đổi dạng mà ko thuốc tê thì nó là cái thứ gì rồi á chứ không phải người bác ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ca vừa nhiễm chưa giải quyêt xong thì lại phát hiện thêm nhiêu ca mới mà chỉ còn vài ngày nữa là Tết rồi
Vâng ạ, qua mình còn nghe báo chí tin tức nó đồn ầm lên nói có cần phải phong tỏa sân bay tân sơn nhất không nữa á bác