This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hihi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hihi lúc đó dùng vũ khí siêu thanh à bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cái này thua toàn tập, e chỉ biết họ cố tình đề xướng để tiền cùa của dân và nc ngoài đổ về thi nhau chạy vào túi họ thôi, rồi sau đó đổ bể ra do ăn chia ko đều lại có thêm các cụ xộ khám nữa nè

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôi đoàn không sai, phải có kẻ phá hoại vì Đài Loan chưa bao giờ có trường hợp này mà.
Vâng bác vì cũng có những sự cố ngoài ý muốn nhưng rất nhỏ, còn lại đại đa số là do tác động của ngoại lực...

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Con gái nhập viện tâm thần vì bị bạn lột quần áo và cho "ăn đòn" | ANVCS | ANTG​

Hahaha, em gái hiền quá, sao để cho bạn lột hết những gì em có mà không một phản kháng. Chứ người khác thì đâu có được. Đ12o là bạn thân của em hả hay là bạn sơ giao!!!!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Sợ thiệt bác ha các " bạn ..." này, đâm chít lúc nào ko hay...auto sợ....

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Đau xót: Mẹ trầm cảm tự tử chưa được 49 ngày thì bố treo cổ chết theo bỏ lại 3 đứa con thơ | BĐPA​

Trên khuôn mắt của các cháu chỉ có sự thảng thốt, các cháu còn quá nhỏ để thấy được tương lai mù mịt sắp đến với mình. Tội nghiệp quá.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Tin tức 3/4: Vụ bà trùm đất Quảng sa lưới: Đã ly hôn, cặp bồ, có lối sống trụy lạc khủng khiếp |ANTC​

Như thế này thì thường xuyên mất trọng tâm làm sao làm được điều gì bền vững đây. Còn người ta phải có tư thế đứng thẳng mới làm những việc ngay thẳng, còn ở đây cô gái này đứng làm sao thẳng được nên làm những chuyện không ngay thẳng.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Trước Đường Nhuê, Dũng Trọc phải kể đến các đại ca giang hồ máu mặt này | Trinh sát kể chuyện | ANTC​

tại sao người ta gọi giang hồ có máu mặt. Vì chúng thường xuyên đánh nhau, gây rối trật tự nên mặt cứ bê bết máu nên gọi là có máu mặt. Có hay không màu mặt thì cũng phải vào khu cách ly vì xã hội không chấp nhận những vết máu còn trên khuôn mặt họ.