Hỏi/ Thắc mắc - Chuyển đổi file m2ts sang mp4 giữ nguyên chất lượng video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Chuyển đổi file m2ts sang mp4 giữ nguyên chất lượng video

Shiny

Rìu Sắt
Chào ae , cho mình hỏi chút có phần mềm nào chuyển đổi file m2ts sang mp4 mà giữ nguyên chất lượng video ko? Mình down 1 số file m2ts khá nặng và khi ktra details file thấy phần Video : Data rate và Total bitrate toàn là 20k - 30k kbps trở lên nhg mà khi convert bằng Wondershare UniConverter thành file mp4 thì chất lượng giảm chỉ còn 5000 kbps . Mình muốn chuyển đổi file m2ts sang mp4 mà vẫn giữ nguyên Data rate và Total bitrate 20k - 30k kbps ko biết ae có cách nào ko? Mong mọi người giúp đỡ .

haivu

Administrator
Thành viên BQT
File nặng là do mấy cái rate đó đó, bạn muốn chuyển về mp4 làm gì, nếu cần chất lượng tốt mà dung lượng nhỏ nên quan tâm đến chuẩn h265.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Phần mềm mà bạn yêu cầu thì có rất nhiều nhưng phải trả phí thì nó mới cho chuyển những file nặng như bạn nói, còn nếu dùng thử hay miễn phí thì chỉ được những file > 500m thôi.
Bạn muốn tham khão cứ lên GG sợt cho nó 1 nhát là ra cả thúng. Thử xem rồi quyết định, chúc thành công như mong muốn.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Format Factory
bản free
thử xem sao bạn, mình toàn dùng nó, siêu nhanh siêu nhẹ, chỉnh gì cũng dc