Hỏi/ Thắc mắc - Chương trình lạ khởi động cùng Win không có thông tin | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Chương trình lạ khởi động cùng Win không có thông tin

Nobika390

Rìu Sắt

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Là cái nào sao bạn không khoanh đánh dấu nó lại.
Bấm phải chuột vào tên PM bạn muốn xem > Open file location hay Properties nó xem thêm thông tin nha.

Bim Sponges

Rìu Vàng
Là cái nào sao bạn không khoanh đánh dấu nó lại.
Bấm phải chuột vào tên PM bạn muốn xem > Open file location hay Properties nó xem thêm thông tin nha.
Trong hình thể hiện rõ mà bạn ?, ứng dụng Program không có đường dẫn và không có icon chương trình.

Em tình cờ bật startup thì phát hiện có chương trình này không hiện thông tin, không biết có phải là Virus ko ạ?
Có thể là do bạn gỡ chương trình dùng cái khởi động đó ra rồi mà nó chưa xóa đấy, bạn dùng CCleaner để xóa cái đó đi nhé.

Nobika390

Rìu Sắt
Trong hình thể hiện rõ mà bạn ?, ứng dụng Program không có đường dẫn và không có icon chương trình.

Có thể là do bạn gỡ chương trình dùng cái khởi động đó ra rồi mà nó chưa xóa đấy, bạn dùng CCleaner để xóa cái đó đi nhé.
Em ko tìm được thu mục của thằng này, tắt nó rồi mà khởi động lại vẫn thấy nó, kỳ quái thật

Facker

Gà con
máy mình cũng bị tình trang tương tự và đã xử lí đc bằng cách này