Chúc mừng tân hoa hậu Việt Nam 2020 Đỗ Thị Hà

haivu
Trả lời

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Người VN nói chung, tôi và bạn nói riêng luôn hy vọng như thế. Em nó là Hoa hậu VN thì sẽ là người của công chúng VN trước hết. Chứ nếu không ta sẽ mất đi như đã từng mất.
Vâng bác, cầu mong cho e vững chèo và tiến xa hơn nữa, rồi sẽ là đại sứ của VN trong tương lai với bb quốc tế 😀

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Vâng bác, cầu mong cho e vững chèo và tiến xa hơn nữa, rồi sẽ là đại sứ của VN trong tương lai với bb quốc tế 😀
Chúng ta hãy cùng cầu chúc cho em nó đủ sức - tài - đức và sáng suốt để gánh vác trọng trách lớn, biết nhìn ra những gì có vấn đề để né tránh và cảnh giác với những cám dỗ luôn chực chờ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chúng ta hãy cùng cầu chúc cho em nó đủ sức - tài - đức và sáng suốt để gánh vác trọng trách lớn, biết nhìn ra những gì có vấn đề để né tránh và cảnh giác với những cám dỗ luôn chực chờ.
Vâng a, e cũng hy vọng e nó sẽ làm được những gì ae chúng ta mong muốn nói riêng và cả nước ta nói chung 😊

dammage

Rìu Chiến

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
thị phi đã nổi lên rồi đây, mới đọc được cái này

nguồn
https://yeah1.com/su-kien/do-thi-ha...ang-tai-hoa-hau-viet-nam-2020-J8122381lG.html
Tốc độ nhanh chóng mặt bác ạ, nếu các điều trên từ khi trước cuộc thi thì cũng có thể bỏ qua được vì dù sao vẫn còn trẻ con mà, nhưng từ giờ khi đã đội vương miện rồi thì nhất cử nhất động của e sẽ bị xăm xoi có thể nói là nhiệt tình luôn :p