Nhờ tư vấn - cho mình hỏi mật khẩu này là mk gi nhỉ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn cho mình hỏi mật khẩu này là mk gi nhỉ

tittau

Rìu Sắt
Mình dùng eset bât jcái kiểm soát phụ huynh lên thì app hiện lên ô nhập pass như hình
mình nhập pass của tài khoản eset home vào nó báo ko đúng là sao nhỉ
pas đó vẫn đăng nhập vào tk esẻt home trên trình duyệt bt mà

Trong Le

Rìu Vàng
Mình dùng eset bât jcái kiểm soát phụ huynh lên thì app hiện lên ô nhập pass như hình
mình nhập pass của tài khoản eset home vào nó báo ko đúng là sao nhỉ
pas đó vẫn đăng nhập vào tk esẻt home trên trình duyệt bt mà

Xem phần đính kèm 45725
mật khẩu quản trị cho ESET, chứ không phải tài khoản ESET Home đâu bạn.

Trong Le

Rìu Vàng
nghĩa là sao nhỉ
mình vẫn chưa hiểu lắm
Mật khẩu đó bảo vệ các cài đặt tùy chọn trong các tài khoản của con: khi có thay đổi gì trong tài khoản của con hoặc muốn tắt tính năng này thì cần mật khẩu xác nhận, nếu không thì không cho phép thay đổi.
Lúc đầu bạn vô tình tạo mật khẩu đó mà bạn không nhớ đó.

tittau

Rìu Sắt
Mật khẩu đó bảo vệ các cài đặt tùy chọn trong các tài khoản của con: khi có thay đổi gì trong tài khoản của con hoặc muốn tắt tính năng này thì cần mật khẩu xác nhận, nếu không thì không cho phép thay đổi.
Lúc đầu bạn vô tình tạo mật khẩu đó mà bạn không nhớ đó.

hic
giờ ko nhớ luôn
ko lẽ dỡ ra cài lại
mà càil ại lại mất mất key
mới kiếm dc key hịn trên này xong hiii

Trong Le

Rìu Vàng
Silent install xong update & xài, khỏi mất công tìm kiếm key.
bản này xài cũng ngon lắm.
Bạn có bản mới nhất không, cho mình xin link với!

hatcatvodanh

Rìu Sắt
bản này cập nhật mới hơn so với bản lần trước mình xài. Lúc trước mình xài version 10.0.2034.0.
Đợt 4/4 rồi trên Laz có khuyến mãi key bản ESET internet nên mình mua xài thử.
Mà xài bản repack này, khi chuyển sang xài bản khác thì có tình trạng không thể nhập key kích hoạt được. phải tìm cách gỡ thật sạch hoặc cài lại Win.
Theo Tôi Cài Bản Này Vô Máy Ảo...Xem File host + Xem Loại Trừ...Lấy Lisence...>Vô Trang Chủ Tải Bản Gốc Về Cài...Làm Theo Như Vậy...Có Thành Công Ko Bạn...cám ơn Rất Nhiều...🤝🤝🤝🤝🤝

Trong Le

Rìu Vàng
Theo Tôi Cài Bản Này Vô Máy Ảo...Xem File host + Xem Loại Trừ...Lấy Lisence...>Vô Trang Chủ Tải Bản Gốc Về Cài...Làm Theo Như Vậy...Có Thành Công Ko Bạn...cám ơn Rất Nhiều...🤝🤝🤝🤝🤝
mình nghĩ chắc không được đâu.
Xài bản repack đó luôn đi, hoặc chờ đợt giảm giá rồi mua key xịn xài luôn. Giá tốt quá mà!
Nay 07/7 đang giảm giá key 2 năm cho 2 máy chỉ có 220k.

hatcatvodanh

Rìu Sắt
mình nghĩ chắc không được đâu.
Xài bản repack đó luôn đi, hoặc chờ đợt giảm giá rồi mua key xịn xài luôn. Giá tốt quá mà!
Nay 07/7 đang giảm giá key 2 năm cho 2 máy chỉ có 220k.
Cám ơn Bạn...Bản ESSP Tôi Làm Vậy Thì Được..Bản Này Chưa Cài Lần Nào Nên Ko Biết...🤝🤝🤝🤝👍

hatcatvodanh

Rìu Sắt
xin hướng dẫn cách làm chi tiết với bạn!
Tôi Cài Bản Này Vô Máy Ảo...Xem File host(Trong Máy Ảo Đã Cài Bản đó_Có 2 dòng...Làm Theo cho Máy THật) + Xem Loại Trừ(Chỉnh Loại trừ Phát hiện Trước Trong Eset_Có 2 đường Dẫn_Xem Máy Ảo)...Lấy Lisence_Máy Ảo(%ProgramData%\ESET\ESET Security\License\License.lf)...>Vô Trang Chủ Tải Bản Gốc Về Cài...Làm Theo Như Vậy...Thấy OK...Ko Làm Vậy Sẽ ko nhận key...🤝🤝🤝🤝👍

Trong Le

Rìu Vàng
Tôi Cài Bản Này Vô Máy Ảo...Xem File host(Trong Máy Ảo Đã Cài Bản đó_Có 2 dòng...Làm Theo cho Máy THật) + Xem Loại Trừ(Chỉnh Loại trừ Phát hiện Trước Trong Eset_Có 2 đường Dẫn_Xem Máy Ảo)...Lấy Lisence_Máy Ảo(%ProgramData%\ESET\ESET Security\License\License.lf)...>Vô Trang Chủ Tải Bản Gốc Về Cài...Làm Theo Như Vậy...Thấy OK...Ko Làm Vậy Sẽ ko nhận key...🤝🤝🤝🤝👍
Cảm ơn bạn! Nhưng cách bạn viết lạ quá, giống như robot á. :D