Nhờ tư vấn - Cho mình hỏi laptop mình tự dưng đang hoạt động bình thường thì reset lại? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cho mình hỏi laptop mình tự dưng đang hoạt động bình thường thì reset lại?

Daniel Nguyen

Búa Gỗ
Câu hỏi mà các bạn làm IT hay gặp phải từ những người dùng không có kiến thức về máy tính. ^^!. Bạn nên cho thêm thông tin tên máy, mua lâu chưa, khi sập có thông báo gì không, dùng bao lâu thì sập, đang làm gì thì sập, sập xong bật lại có lên không?

SUNgo35

Búa Gỗ
Bạn dùng máy nào vậy. Mình dùng Dell e7450 thỉnh thoảng nóng quá cũng tự động reset máy

Handrf

Kiếm đá
Giải 1 vụ án mà chỉ có manh mối duy nhất: "nạn nhân đang sinh hoạt bình thường thì bị hung thủ giết". xin hỏi bác giải như nào ạ?
{angry}