Chiến dịch thanh lọc spy tại diễn đàn VNZ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chiến dịch thanh lọc spy tại diễn đàn VNZ

Cloud

Administrator
Hi anh em,
Sau 10,000 ngày nằm vùng tại các hệ thống diễn đàn to nhỏ lớn bé tại các vùng đồng bằng sông Mekong, tiểu vùng Liên bang Đông Dương và Đông Lào mình nhận thấy có rất nhiều cơ số các thanh niên "spy" đang sống và leach dữ liệu mà anh em vnz chia sẻ ra bên ngoài trục lợi cho cá nhân với nhiều hình thức khác nhau.

Vì vậy post này sẽ thông báo chính thức về việc sử dụng các biện pháp nghiệp vụ do đội dev VNZ phát triển để rà soát các tài khoản có hoạt động đáng ngờ, hệ thống này tự học và thực thi các nghiệp vụ cần thiết để đảm bảo sân chơi lành mạnh cho anh em, dân tình hiện nay gọi là AI (Ai kiu tui đó - có tui đây) với chức năng tìm và diệt các tài khoản "bẩn" tại VNZ.

Nếu có sự nhầm lẫn thì hoàn toàn do cố ý của BQT, mong anh em không nên thông cảm và có thể kiếu nại.

Trân trọng.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bơi sang tinhte thấy có 1 số bài y hệt bên này, nhưng đa phần là ở mục thông tin, chẳng hạn như về cái tivi mới của vin
cứ nghĩ thời đại 4.0 nên có thể do lấy chung nguồn chả để ý

cowboy

Búa Đá Đôi
Mới đọc tiêu đề, tưởng ai đó viết nhầm spam thành spy. Đọc chi tiết mới hiểu xì pai là gì. +1 {bye}

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Ad vất vả quá. Mà ad cứ mekong, Đông Dương với lại Đông Lào mãi cũng thích mà.
{cheers}

1234560987

Rìu Vàng
Thân phận của bạn đã bị bại lộ {big_smile}

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Anh Em cho mấy cái ví dụ cho nó sinh động cái !
- "Spy" dữ liệu ra ngoài - chắc mấy cái Bài viết đó cũng "Chất lượng" lắm !

{EMO_039}{EMO_039}{EMO_039}

jimmybui

Búa Đá
Mình ủng hộ cách làm này.
Vừa tốt cho diễn đàn Vnz nói riêng, mà tốt cho cộng đồng VN nói chung. Như vậy thì cộng động mới phát triển với những bài viết "chất".

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Bác qua box Kaspersky tìm threads share key của bác Vathinh sẽ hiểu {hungry}
À, có nhiều bạn xin key rồi đi post lại ở các diễn đàn khác hả. Mình nghe nói họ còn bán key họ xin dc nữa.
Mình vẫn còn ấm ức cái ông cocon ở vn-z com kìa. Mình thấy ổng làm mod, bán key kaspersky, mình mua key 1 năm thì ổng gửi key 4 cái key trial, chưa được vài ngày key die. Tại mình ngu.

Sửa lần cuối: