Chia sẻ - Trang getlink lovepik miễn phí 10 link/ngày | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Trang getlink lovepik miễn phí 10 link/ngày

baolt22

Gà con
Hello các bạn, mình mới tập tành viết code nên hiện tại có làm ra 1 trang getlink miễn phí.

Lovepik.com là nguồn tài nguyên như stock, vector, template video. Đặc biệt là nguồn CV Template khá đẹp phù hợp với sinh viên , Powerpoint Template bắt mắt phù hợp với team thuyết trình,....

Đường dẫn trang web của mình là: http://thebao.me. Do mới làm nên trang web có thể sơ sài mong mọi người thông cảm nhé. Lúc vào các bạn đăng kí tài khoản ở menu bên tay trái. Sau đó vào mục Get Stock để sử dụng.

Update: Do mở free nên nhiều người spam ghê quá. Hiện tại mình sẽ giới hạn mỗi ngày chỉ tải được 10 links.

Hiện tại do điều kiện có hạn mình mới chỉ làm miễn phí trang lovepik.com. Bao gồm cả kho tài nguyên video, âm thanh nhé mọi người. Các file bé hơn 50MB mình sẽ lưu vào google drive. Còn lớn hơn thì mình chưa tìm cách để up tự động được :(

Mọi người sử dụng rồi cho em xin ý kiến với bên dưới để cải thiện hơn {big_smile}

Sửa lần cuối:

ecolisa

Búa Gỗ
Làm thế nào mà tiền của chủ thớt nhiều thế. Hẳn 140 tr. Cho mình xin một ít đi :D

baolt22

Gà con
Mà trang này ko miễn phí à. Thấy báo nạp tiền mới tải được
miễn phí lovepik như tiêu đề thôi bác nhé. Mấy cái khác em chưa có điều kiện để free

baolt22

Gà con
Update: Do mở free nên các bác spam ghê quá. Hiện tại em giới hạn mỗi ngày chỉ tải được 10 links