[Chia sẻ] Tài khoản PBE cho anh em trải nghiệm | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Chia sẻ] Tài khoản PBE cho anh em trải nghiệm

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
NA khác, PBE khác mà =)). Đánh rank thì tội cày thuê nó làm gắt, còn PBE thì ko có đâu {lmao}.

Ồ, em cũng nghĩ như bác lúc đầu, cho đến khi đọc đến đoạn này

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Em share thế này cũng chỉ nghĩ cùng lắm nó ban PBE, ko ngờ nó ban cả hai {ops}

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
URF đã mở trên PBE nếu bác nào muốn lên chơi thử ở 230 ping :D

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Có bác nào cứ thích cố đổi pass ấy nhể? May mà em đã gắn thêm bảo mật cấp 2 để tránh ai đổi được pass

Congtuhn

Gà con
Bác nào còn nick nào ko share em trải nghiệm với ạ. Nick này e ko vào được nữa rồi

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Nick mình chia sẻ vẫn vào đc nhá. Do có nhiều ae cần, mình cập nhật thêm 1 tk nữa. Lưu ý là cả hai tk đều có mk cấp 2 để bảo vệ nên đừng cố đổi pass làm gì spam email của mình ra. Chúc ae vui vẻ.

KaelPhong

Gà con
Ko có cách nào cả tại tất cả các món hàng đều có giá trị 1be hoặc 1 rp
bạn có thể bán cho mình 1 nick PBE dc ko mình cũng đầu tư bên sv vn nhiều rồi( đã 935 skin) nhưng h mún wa PBE test thì cũng hơi khó tại bị log acc hoài nên muốn riêng tư chút xíu