Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
em chưa dùng bao giờ vì có đâu mà dùng, , k biết vpn nào tốt nhất bác nhỉ. Em thấy nord rõ dễ dùng,
Nord hay bị lỗi với tài khoản share public bạn ạ. Các VPN khác thì không bị như vậy.
Namecheap VPN có cơ chế bảo mật khá gắt, việc share tài khoản là không khả thi do mỗi lần login đều cần verify code được gửi trong mail. Mình sẽ hướng dẫn các bạn đăng kí trial 30 ngày.
Các bạn thấy sao?

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Nord hay bị lỗi với tài khoản share public bạn ạ. Các VPN khác thì không bị như vậy.
Namecheap VPN có cơ chế bảo mật khá gắt, việc share tài khoản là không khả thi do mỗi lần login đều cần verify code được gửi trong mail. Mình sẽ hướng dẫn các bạn đăng kí trial 30 ngày.
Các bạn thấy sao?
Em thì chỉ dùng từng lúc thôi. Với bác share đủ các thể loại rồi nên cứ cái dễ mình xài trước thôi :)))))