Chia sẻ key KEY FOR ESET INTERNET SECURITY 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key KEY FOR ESET INTERNET SECURITY 14

H

H Thong

Mình đã sử dụng 1 slot. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi vừa mới điền lại key này của bạn chủ topic, key đã hết hiệu lực rồi bạn nhé. Bạn còn key nào khác không?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
phần mềm eset này dùng ngon thật, thời gian trước key sống khá lâu, gần đây hãng quét key quá bác @Hoang Duch2

Key của bạn này sống khá lâu đó bạn, bạn ấy post từ ngày 11 tháng 12 năm 2020, lúc đó test thấy tốt, tôi có nhắc nên che lại bớt nhưng không ai đoái hoài cả, mãi đến hôm nay key mới bị fixed, nếu key được che, có thể sống lâu hơn nữa.

Ở các topic khác, key vừa post xong thì nhanh nhất là chừng vài phút sau, hay chậm nhất chỉ có vài ngày là key đi luôn không trở lại.

vodat

Rìu Vàng
Key của bạn này sống khá lâu đó bạn, bạn ấy post từ ngày 11 tháng 12 năm 2020, lúc đó test thấy tốt, tôi có nhắc nên che lại bớt nhưng không ai đoái hoài cả, mãi đến hôm nay key mới bị fixed, nếu key được che, có thể sống lâu hơn nữa.

Ở các topic khác, key vừa post xong thì nhanh nhất là chừng vài phút sau, hay chậm nhất chỉ có vài ngày là key đi luôn không trở lại.
dạ, cháu vào trễ đến hôm nay thấy key này, lúc trước có 1 thời gian khá dài cháu thấy key dùng thử được chia sẽ khá nhiều, nhưng giờ đây khó dùng chung 1 key, giờ chắc chỉ có cách chặn họ kiểm tra key thì mới dùng chung key kiểu này thôi bác