Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyeenxhair

Búa Gỗ Đôi
@vathinh mới gia hạn lên à bác, thật sự thì e mới cài lại máy nên ko lưu lại key, đợt trước thấy key hết hạn mà ko kiếm đc nên e tạm gỡ KIS ra. Để e xem lại key ! Cảm ơn bác đã giúp e !

FixAttrb

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
Cảm ơn bác trước ạ.

bichili

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky KÍS

ThingVn

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.
Chúc bạn nhiều sức khỏe và an lành

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post + 10 like trở lên.
Anh Chị Em cố tích điểm đạt yêu cầu rồi hãy gởi thông tin, từ ngày mai mình xin không nhắc nửa. Vòng 2 vừa mới bắt đầu, cuộc chơi sẽ còn dài.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic.

***********************************************************​

Gởi đến :

- @dak9010 @thanhdat33 @tuangia @quanghung10742 @kisper321 @anhtuan01 @YoShi01 @tuananh27993 @TTP6655 @QuangDepTraiBoDoi @hameo @DezSS @deocoai
@codondragon @bichili @beyeugroup @duytien1901 @Nasuke @hopnguyen95 Các bạn cố tích điểm đạt yêu cầu tối thiểu (5 post + 10 like) rồi hãy gởi thông tin. Đừng giận!
- @tahiep2012, gởi lần 2.
- @supermanu, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt.
- @taihdhpu2, key đã lấy hiện vẫn còn lượt, số ngày còn xem xem 2 năm - hãy tận dụng.
- @n0n4m3, mình luôn khuyên Anh Chị Em đi đến ngày cuối, gởi lần 2.
- @anhv297, đi đén ngày cuối xem coi như thế nào rồi tính tiếp.
- @nguyenthedung2278, xin lỗi vì gõ sai, đã sửa và bù thêm 2 tháng. Bạn chịu khó quay lại đó lấy.
- @levubaominh, gởi lần 4, các key (3) đã lấy vẫn còn lượt.
- @ThingVn, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng đi đén ngày cuối xem coi như thế nào rồi tính tiếp.
- @TenSieuDep, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt đấy.Hãy cố tích điểm để lấy key còn nhiều ngày.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.