PM Việt hóa & Portable - Chia sẻ các phần mềm Portable | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Chia sẻ các phần mềm Portable

Bim Sponges

Rìu Vàng
Chào các bạn,

Trong quá trình dùng Windows mình có tổng hợp nhiều phần mềm chạy theo dạng Portable (chạy ngay không cần cài đặt)

Hôm nay mình vừa cập nhật mới, sắp xếp lại nên chia sẻ cho các bạn sử dụng, có thể giữ nguyên như vậy dùng hoặc bóc tách những gì cần thiết.

P/s 01: do đây là các phần mềm phù hợp với nhu cầu cá nhân của mình nên mình không chắc 100% sẽ phù hợp với các bạn, cứ thích gì thì bóc ra theo thư mục là được.

Link:

P/s 02: không có virus đâu nhé, nếu ai có quét thấy virus thì bỏ qua là được, mình còn dùng mấy phần trong này để hỗ trợ sau khi cài Windows cho bạn bè này nọ nữa.

Bim Sponges

Rìu Vàng
Vừa test file , thấy rằng bạn chủ thu thập cũng nhiều thứ , nhưng vấn đề người dùng cần gì và ko cần gì thì có thể lọc bợt .
Nhưng xét ra vẫn còn thiếu quản lý partition
Do mình cũng ít chia ổ đĩa hoặc phân vùng này nọ, tại mình xài 2 ổ trong máy tính với 3 ổ phụ bên ngoài. Để mình nghiên cứu sưu tập vài ngày về phần Partition rồi mình up thêm lên :D ..

tanks so much

paulscholes0258

Rìu Sắt
mấy cài này thì lên mấy trang portable nhiều lắm mà.
nhưng đa số soft free là chủ yếu.
autocad, office thì ko có ai làm.

thanv

Búa Gỗ
Chào các bạn,

Trong quá trình dùng Windows mình có tổng hợp nhiều phần mềm chạy theo dạng Portable (chạy ngay không cần cài đặt)

Xem phần đính kèm 13673

Hôm nay mình vừa cập nhật mới, sắp xếp lại nên chia sẻ cho các bạn sử dụng, có thể giữ nguyên như vậy dùng hoặc bóc tách những gì cần thiết.

P/s 01: do đây là các phần mềm phù hợp với nhu cầu cá nhân của mình nên mình không chắc 100% sẽ phù hợp với các bạn, cứ thích gì thì bóc ra theo thư mục là được.

Link: No quote

P/s 02: không có virus đâu nhé, nếu ai có quét thấy virus thì bỏ qua là được, mình còn dùng mấy phần trong này để hỗ trợ sau khi cài Windows cho bạn bè này nọ nữa.
Đúng cái mình đang cần. Cám ơn bạn nhiều.