Chia sẻ bản quyền phần mềm Kaspersky Internet Security | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ bản quyền phần mềm Kaspersky Internet Security

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
MÌNH MỚI TEST TRÊN PHẦN MỀM KASPERSKY XONG, VẪN CÒN LƯỢT DÙNG NHÉ
KTS Multi-Device 135 DAYS FOR 3 DEVICES (TƯƠNG TỰ NHƯ TRÊN, PHẦN MỀM NORD VPN CỦA MÌNH CHƯA DÙNG ĐƯỢC NÊN KHÔNG BIẾT PROXY NƯỚC NÀO, ANH EM RẢNH CHECK HỘ MÌNH)

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Mình không yêu cầu like nhé các bạn, nếu ủng hộ thì mình nhận (key vẫn còn lượt dùng nhé)
- dòng nào ghi "unknown proxy" lý do là mình không kết nối được với bất kỳ proxy của nước nào thông qua phần mềm Nord VPN (không hiểu sao mình vẫn chưa kết nối được với bất kỳ proxy nào)
- dòng có ghi "The code is blocked" là mình kiểm tra key trên mykaspersky có thông báo là blocked nhưng add key vào phần mềm Kaspersky thì không báo lỗi đó, chỉ báo "Mã kích hoạt không hợp lệ cho khu vực này".
mình để trong thẻ ẩn đối với người ngoài diễn đàn chứ không ẩn hay yêu cầu like đối với mọi người trong diễn đàn, có 1 vài key trùng với các mod khác đưa lên trước đây mong mọi người cũng như mod thông cảm (vì key vẫn còn lượt dùng mà không dùng thì hơi phí), cảm ơn mọi người!
View hidden content is available for registered users!

bm5534

Búa Đá Đôi
Còn key nào không vậy?

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Mình không yêu cầu like nhé các bạn, nếu ủng hộ thì mình nhận (key vẫn còn lượt dùng nhé)
- dòng nào ghi "unknown proxy" lý do là mình không kết nối được với bất kỳ proxy của nước nào thông qua phần mềm Nord VPN (không hiểu sao mình vẫn chưa kết nối được với bất kỳ proxy nào)
- dòng có ghi "The code is blocked" là mình kiểm tra key trên mykaspersky có thông báo là blocked nhưng add key vào phần mềm Kaspersky thì không báo lỗi đó, chỉ báo "Mã kích hoạt không hợp lệ cho khu vực này".
mình để trong thẻ ẩn đối với người ngoài diễn đàn chứ không ẩn hay yêu cầu like đối với mọi người trong diễn đàn, có 1 vài key trùng với các mod khác đưa lên trước đây mong mọi người cũng như mod thông cảm (vì key vẫn còn lượt dùng mà không dùng thì hơi phí), cảm ơn mọi người!
No quote

Key báo code is blocked. mà dám nói còn lượt dùng mà không dùng thì hơi phí.{brick}

Hamano Kaito

Moderator
cuongtk | nhutbang21891| ngocanh2017 | duynghialhp : Comment bị xóa do spam thanks
cohoa | Bạn vui lòng viết chữ có dấu và vui lòng xem lại các bài cũ hơn để tìm key cho mình.