Chia sẻ bản quyền phần mềm Kaspersky Internet Security | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ bản quyền phần mềm Kaspersky Internet Security

tienlui808

Búa Đá Đôi
Thanks

gefarahede

Junior Moderator
Từ nay trở đi, những thành viên spam key câu like, đăng key đã share public từ lâu nên chắc chắn, bây giờ sẽ ko active được bản quyền Kaspersky sẽ bị ban tài khoản vĩnh viễn. Thành viên @47aklinh vi phạm nhiều lần sẽ bị khóa vĩnh viễn tài khoản.
Làm tốt lắm
Người dùng này chỉ tạo thư rác trong diễn đàn với các khóa đã hoàn thành.

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
key vẫn còn dùng được
Kaspersky Total Security for 90 days (trial reset)

ai dùng được cho mình câu trả lời, không là mình không đưa key lên đây nữa đâu, mất công bị khóa tài khoản.
mình thử 1 key này, không được thì 7 key còn lại không đăng nữa, cảm ơn các bạn nhiều ^^

mynameking

Búa Gỗ
key vẫn còn dùng được
Kaspersky Total Security for 90 days (trial reset)
No quote
ai dùng được cho mình câu trả lời, không là mình không đưa key lên đây nữa đâu, mất công bị khóa tài khoản.
mình thử 1 key này, không được thì 7 key còn lại không đăng nữa, cảm ơn các bạn nhiều ^^
Thanks bro