Chia sẻ bản quyền Eset 12 (Gồm các phiên bản Smart, Internet, Nod32, Mobile) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ bản quyền Eset 12 (Gồm các phiên bản Smart, Internet, Nod32, Mobile)

giatung92

Búa Đá
Chào anh em Vn-Zoom.
Như tiêu đề, mình lang thang trên mạng thấy pic này chia sẻ key eset hay quá. Nên mang qua zoom share lại cho ae nào cần.
M cũng không giới thiệu nhiều về ESET nữa. Dưới đây là link cài đặt và link nhận key:
Bước 1: Download file cài đặt tại đây. Sau đó các bạn cài đặt với tùy chọn bỏ qua bước nhập key nhé
Bước 2: Truy cập trang web này click vào phiên bản nếu các bạn cần và chờ khoảng 30s sau đó bấm vào dòng màu xanh để get key. Khi key hiện ra, bạn chỉ việc copy lại và nhập vào phần mềm để kích hoạt. Chúc các bạn thành công.
Have fun!!

giatung92

Búa Đá
các bạn thông cảm nhé, nếu bản smart bị khóa thì các bạn chọn bản internet hoặc nod cũng bảo vệ tốt ạ.

spectressf

Gà con
Chào anh em Vn-Zoom.
Như tiêu đề, mình lang thang trên mạng thấy pic này chia sẻ key eset hay quá. Nên mang qua zoom share lại cho ae nào cần.
M cũng không giới thiệu nhiều về ESET nữa. Dưới đây là link cài đặt và link nhận key:
Bước 1: Download file cài đặt tại đây. Sau đó các bạn cài đặt với tùy chọn bỏ qua bước nhập key nhé
Bước 2: Truy cập trang web này click vào phiên bản nếu các bạn cần và chờ khoảng 30s sau đó bấm vào dòng màu xanh để get key. Khi key hiện ra, bạn chỉ việc copy lại và nhập vào phần mềm để kích hoạt. Chúc các bạn thành công.
Have fun!!
Tks B nhé. Rất hữu ích