Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 118 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Mình chưa thử nhưng mình thấy gói Dev hơi hạn chế một phần, nó thiếu bản quyền Windows 10/11 Enterprise(nó đi kèm với Microsoft 365 Enterprise) và Audio Conferencing trên Teams bạn so sánh hộ gói E5 vs E5 Developer xem.
Bạn muốn combo windows+office+hội thảo âm thanh (cái này mình nghĩ bạn chả bao giờ dùng đến) thì bạn có thể mua ủng hộ bác bill.
Gói Microsoft 365 khác gói Office 365. Mirosoft 365 thiếu Windows ~ Office 365 (Nhận xét hơi phiến diện vì Microsoft có nhiều tính năng hơn rất nhiều nhưng đối với người dùng cơ bản nhìn vào là thế)

Hoang Phuc Dinh

Rìu Sắt
Bạn muốn combo windows+office+hội thảo âm thanh (cái này mình nghĩ bạn chả bao giờ dùng đến) thì bạn có thể mua ủng hộ bác bill.
Gói Microsoft 365 khác gói Office 365. Mirosoft 365 thiếu Windows ~ Office 365 (Nhận xét hơi phiến diện vì Microsoft có nhiều tính năng hơn rất nhiều nhưng đối với người dùng cơ bản nhìn vào là thế)
đúng rồi bạn, và nó cũng mắc thật chứ ko phải rẻ đâu, combo office với windows mà.

kakashi93

Gà con
Cảm ơn các bác rất nhiều!