Thảo luận - Chia sẻ 1 dự án đang demo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Chia sẻ 1 dự án đang demo

mrTata

Búa Gỗ
Mình có 1 dự án đang demo với các chức năng của Nodejs và self Database
Được viết bằng .Net 2.0 hơn 15 năm tuổi rồi
cái quan trọng là cái gì người ta demo bằng python thì mình cũng demo dc bằng cái này
Tiêu chí nhanh+gọn+ rẻ
Nói thì thấy hơi mơ hồ, mời anh em xem demo rồi cho ý kiến
https://www.youtube.com/channel/UCNNGD05Bmuwi1dkwiml7ztw

dammage

Rìu Chiến
15 năm, chắc bạn là người thích hoài cổ
, nói chứ cũ mà tốt là được, chúc bạn dự án sớm thành công, tui cũng có mấy dự án cổ lổ sĩ mà chưa có thời gian update nữa

mrTata

Búa Gỗ
Đã có bạn hỏi Tata là gì?
Tata chỉ đang đi làm lại các ứng dụng đã tồn tại trên cơ sở tối giản hóa
Nếu như các bạn đã biết các phiên bản trên .Net các phiên bản mới thường rất nặng và muốn chạy nó thì cần cài đặt nhiều thứ
Đúng vậy phải cài nhiều thứ
Tata thử sức ở chỗ chỉ cần một cái ứng dụng này thôi là làm dc hết
Tata thử kết hợp các yếu tố như đơn giản, gọn, và đa tính năng và bắt đầu thiết kế lại
Và Tata có thể Demo được rất nhiều thứ chỉ với 1 phần mềm duy nhất này
Quản lý file => Tata
Chat=> Tata
Send mail=> Tata
Webserver =>Tata
Data Query =>Tata
Tích hợp các API của nhiều công cụ khác vào Function để có thể chạy theo kịch bản trên Tata

VoteUnban

Búa Gỗ
Mình thấy tốc độ chạy các ứng dụng khá nhanh, mạn phép xin được hỏi bạn sử dụng ngôn ngữ gì mà tối ưu ghê quá