Chia sẻ 01 Account Bitdefender Total Security 2020/5 devices/HSD: 06 tháng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ 01 Account Bitdefender Total Security 2020/5 devices/HSD: 06 tháng

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Hôm nay tôi thử get Account Bitdefender Total Security 2020 Free 6 Months Trial. Kết quả là được 01 Account với hạn dùng đến đầu tháng 03/2020. Tôi chia sẻ với thành viên vn-zoom thích sử dụng phần mềm bảo mật nổi tiếng này, nhưng chưa get được tài khoản miễn phí.

Bạn nào cần thì tải bản dùng thử 30 ngày theo link: https://www.bitdefender.com/solutions/total-security.html
Sau khi cài đặt, các bạn đăng nhập bằng tài khoản trên sẽ được 06 tháng.
Lưu ý tài khoản chỉ dành cho 05 thiết bị, nên bạn nào cần thì nhanh tay ạ!
Bạn nào đã sử dụng xin vui lòng comment cho các bạn khác biết khi đã hết số lượng ạ.
Lần đầu đăng bài chia sẻ ở nhà mới của cộng đồng vn-zoom, có gì phạm quy xin các bạn lượng thứ và chỉ giáo!
Nhân đây, xin các bạn hướng dẫn cách chèn ảnh và chèn nội dung trong thẻ ẩn ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
bitdefender là một trong những phần mềm diệt virus tốt nhất
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ, tôi sẽ luôn biết ơn, tôi chúc bạn một ngày rất hạnh phúc tiendatnlb:){hug}

watashi123

Búa Gỗ
Thanks

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Không cần phải chia sẻ account như vậy đâu. Vào link dưới đây và reg key 3 tháng cho 5 thiết bị

có thể reg nhiều key để dành
Tiện đăng kí được, không dùng hết thì chia sẻ cho mọi người cùng dùng. Bởi vì get account khuyến mại cũng hên xui, phụ thuộc vào thay đổi VPN nữa mà bạn. Hơn nữa một e-mail chỉ có thể đăng kí được 01 tài khoản, nhất là Free 03 Months Trial thì đòi hỏi phải sử dụng e - mail mới (chưa đăng kí lần nào) mới có thể bạn ạ.