Chào Admin . Chào ae trên diễn đàn . Cho mình hỏi tí . | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chào Admin . Chào ae trên diễn đàn . Cho mình hỏi tí .

Tranbum01

Búa Gỗ Đôi
Số là mình có mua con redmi note 11 , củ sạc của nó là 33 w . Mình tính mua trên shop online ổ cắm điên kết nối wifi nó ghi là 10A . Vậy cho mình hỏi ổ cắm điện đó có chịu tải được củ sạc 33w ko . Ai biết giải thích dùm mình . Cám ơn .

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn chỉ cần xem thông số kỹ thuật củ sạc là biết ngay.
Mình ví dụ củ sạc Anker PowerPort PD+2, 33w -A2626

Thông số kỹ thuật:

• Input: AC 100-240V-0.7A 50-60Hz
  • Output: 5V ⎓ 3A / 9V ⎓ 2A; USB-A Output: 5V ⎓ 2.4A / 9V ⎓ 1.67A / 12V ⎓ 1.25A Max
Bạn chú ý phần thông số Input là 100-240V-0.7A
Như vậy bạn có thể hiểu, cường độ dòng điện đầu vào theo yêu cầu của củ sạc chỉ cần 0,7A tức chưa được 1A.

Với ổ cắm điện tại nhà của bạn ghi là 10A tức là có khả năng cung cấp dòng điện tối đa là 10 Ampe, vậy thì bạn an tâm để sử dụng củ sạc này rồi nhé.

Tranbum01

Búa Gỗ Đôi
Bạn chỉ cần xem thông số kỹ thuật củ sạc là biết ngay.
Mình ví dụ củ sạc Anker PowerPort PD+2, 33w -A2626Xem phần đính kèm 32356

Thông số kỹ thuật:

• Input: AC 100-240V-0.7A 50-60Hz
  • Output: 5V ⎓ 3A / 9V ⎓ 2A; USB-A Output: 5V ⎓ 2.4A / 9V ⎓ 1.67A / 12V ⎓ 1.25A Max
Bạn chú ý phần thông số Input là 100-240V-0.7A
Như vậy bạn có thể hiểu, cường độ dòng điện đầu vào theo yêu cầu của củ sạc chỉ cần 0,7A tức chưa được 1A.

Với ổ cắm điện tại nhà của bạn ghi là 10A tức là có khả năng cung cấp dòng điện tối đa là 10 Ampe, vậy thì bạn an tâm để sử dụng củ sạc này rồi nhé.
Thanks pro nhiều nhé hjhj

tittau

Rìu Sắt
Số là mình có mua con redmi note 11 , củ sạc của nó là 33 w . Mình tính mua trên shop online ổ cắm điên kết nối wifi nó ghi là 10A . Vậy cho mình hỏi ổ cắm điện đó có chịu tải được củ sạc 33w ko . Ai biết giải thích dùm mình . Cám ơn .
cái ổ cắm cụ cắm dc nguyên cả nồi lẩu vẫn vô tư
con xạc đt thì dùng điện như ngửi nếu có đủ lỗ cắm chắc ổ đó cân dc 100 con xạc luôn