Công cụ Internet - cFosSpeed - Phần mềm tăng tốc Internet + Tối ưu Ping | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet cFosSpeed - Phần mềm tăng tốc Internet + Tối ưu Ping

ruoitrau

Búa Đá Đôi
Cám ơn bạn đã up lên đây. Nhưng bản 10.50 mình tải từ GG về ko cài đặt đc. Click double, hay run Admin .... nó đều ko chạy. Mà hình trống trơn ko thông báo gì cả. Bạn thử xem trường hợp của mình là bị sao nhé.
Bản 10.24 chạy bình thường bạn ạ.

Cảm ơn bác. Em đã download và cài đặt nhưng chưa test nhiều. Không biết phần mềm này có thực sự hiệu quả không nhỉ

Darias

Rìu Chiến
Cảm ơn bác. Em đã download và cài đặt nhưng chưa test nhiều. Không biết phần mềm này có thực sự hiệu quả không nhỉ
Tất nhiên là nó hiệu quả rồi bạn. Nhưng vấn đề là các máy tính trong cùng mạng nội bộ cùng xài thì mới đạt hiệu quả tối đa.

anhchi

Rìu Vàng
hồi bữa có mua đc cái key của một bạn chuyên bán cfosspeed chỉ có 50k thẻ card. tải về vọc vạch tinh chỉnh tối ưu game... giảm trể ping này nọ các thứ. cuối cùng cũng gỡ vì nó chẳng có tác dụng gì mấy. ngược lại thấy chậm mạng hơn nhất là khi tải file gì đó về máy. đc mấy hôm e gỡ ra xếp xó cho key lên dropbox ở. muốn tối ưu mạng cách tốt nhất là tăng gói cước hàng tháng thôi các bạn ah

ruoitrau

Búa Đá Đôi
hồi bữa có mua đc cái key của một bạn chuyên bán cfosspeed chỉ có 50k thẻ card. tải về vọc vạch tinh chỉnh tối ưu game... giảm trể ping này nọ các thứ. cuối cùng cũng gỡ vì nó chẳng có tác dụng gì mấy. ngược lại thấy chậm mạng hơn nhất là khi tải file gì đó về máy. đc mấy hôm e gỡ ra xếp xó cho key lên dropbox ở. muốn tối ưu mạng cách tốt nhất là tăng gói cước hàng tháng thôi các bạn ah
cFoss tối ưu mạng, nhưung tối ưu mạng giảm ping để chơi game thì người ta dùng WTFAST bạn ạ. Còn ko biết chỉnh thì để DF cFoss nó chạy ổn lắm.

vn72259

Búa Gỗ
Mình đang dùng bản 10.50 đown ở trên, xài ngon, tks bạn

Darias

Rìu Chiến
key cua ban moi nhat day
TUUZ3-CDDUV-W7YZE-PWYA6-Q8WMZ-XEZPG

Lúc trước thì ngoài mã key còn cần phải có 1 file key.cfossspeed nữa để xác thực và nhập mã key vào. Không biết các phiên bản sau này thế nào.
Dạo trước trên vn-zoom.com có 1 bạn dùng key để Cr@ck file .exe. Không biết giờ bạn ấy có tham gia vn-z.vn không, và có hứng làm nữa không?

Sửa lần cuối: