CCleaner Pro 4.10 APK "Full" - Dọn rác và tối ưu điện thoại của bạn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

CCleaner Pro 4.10 APK "Full" - Dọn rác và tối ưu điện thoại của bạn

MrChef

No longer available on earth

Piriform là công ty được biết đến với cha đẻ của phần mềm CCleaner "huyền thoại" trên Windows. Hôm nay tuyên bố lấn chiếm địa bàn sang Android {boss}
Các tính năng thì cũng chẳng có gì ngoài dọn rác với tối ưu cả.

Tính năng chính:
  • Tối ưu hóa, dọn dẹp máy tính.
  • Lấy lại dung lượng bộ nhớ nhờ dọn dẹp.
  • Theo dõi hệ thống. Kiểm tra mức sử dụng CPU, RAM, bộ nhớ, pin và nhiệt độ.
  • Không có quảng cáo (Bản Pro).
Tải Zề:

Sửa lần cuối:

CUCGACH

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
theo mình thì điện thoại không nên dùng mấy chương trình dọn rác này. hao pin chậm máy hay cài cắm.

NamTran99

Gà con
Không nên xài mấy cái soft dạng này. Vì nó không cải thiện là bao, chỉ làm hại bộ nhớ của điện thoại. Nhưng cũng cảm ơn bạn đã share nhé.

MrChef

No longer available on earth
Không nên xài mấy cái soft dạng này. Vì nó không cải thiện là bao, chỉ làm hại bộ nhớ của điện thoại. Nhưng cũng cảm ơn bạn đã share nhé.
Mình thấy ổn lắm bạn ơi {confuse}

Handrf

Kiếm đá
theo mình thì điện thoại không nên dùng mấy chương trình dọn rác này. hao pin chậm máy hay cài cắm.
cài vào dọn rác phát xong xoá luôn. lâu lâu cài lại xong lại xoá. có vẻ hiệu quả đấy {brick}