[CAREERS] Cần tuyển nhân viên IT | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[CAREERS] Cần tuyển nhân viên IT

Corgei

Gà con
Hiện mình đang có một Công ty chuyên về SI (System Integration) & gia công Software dựa trên Power Platform của Microsoft, mình muốn tuyển một số bạn là Fresher/Junior Developer với điều kiện sau đây:

• Đã hoặc đang học JavaScript, TypeScript, Node.js, ASP.NET, C# v.v...
  • Đã hoặc đang học về các back-end như MySQL, SQL Server, v.v...
  • Đã hoặc đang học về Azure, Amazon Web Services hoặc Google Cloud Platform
  • Đã hoặc đang học về Microsoft 365 (dành cho Business), Google Workspace, Zoho, v.v...
  • Đã hoặc đang học các vấn đề về SysOps, Hệ thống (Windows, Linux Servers), Networking, Tích hợp và Quản trị Hệ thống, Security, v.v...
  • Có kiến thức về Azure DevOps, CI/CD (không cần chuyên cũng được)
  • Có kiến thức về IoT, Big Data, Machine Learning, AI là một lợi thế
  • Full-stack hoặc DevOps được càng tốt
  • Bắt buộc phải biết tiếng Anh để đọc tài liệu, xem video các khóa đào tạo, nếu bạn nào yếu về nghe và nói mình có thể hỗ trợ đào tạo

Công việc:
  1. Mình sẽ đưa các tài liệu về Workshop của Microsoft để cho các bạn tự học, mình sẽ hỗ trợ về việc học tập cho các bạn.
  2. Các bạn sau khi học xong các Workshop đó, sẽ có thể tổ chức các buổi Online Meeting với khách hàng và truyền đạt lại kiến thức mà các bạn có được khi học về các Workshop đó. (Mỗi một Workshop như vậy thường tầm 1 - 2 tiếng, có thể là sáng hoặc chiều nhưng không quá 6h tối mỗi ngày, thứ Bảy và Chủ Nhật không làm việc)
  3. Hiện tại nếu các bạn chưa biết làm về Power Platform, mình sẽ đưa tài liệu, video (Udemy) và môi trường để các bạn tự học và thực hành trên đó.
  4. Sau này (tương lai gần) sẽ có dự án về viết Phần mềm cho sản phẩm của Công ty, Gia công cho các Khách hàng trong và ngoài nước nếu các bạn đủ khả năng.

Quyền lợi:
  • Các bạn sẽ được tiếp cận các công nghệ và công cụ hàng đầu thế giới của Microsoft, Google hoặc Amazon.
  • Mình sẽ hỗ trợ các bạn học tập và làm việc trực tiếp cũng như cung cấp/đăng ký phần mềm và tài liệu cho các bạn sử dụng và tự học.
  • Làm việc với mình, các bạn có thể làm tại bất cứ nơi nào, tuy nhiên nên duy trì khung thời gian 9 - 12h sáng và 1 - 6h chiều.
  • Các bạn trung thành, thái độ tốt, tư duy thông minh và cầu tiến mình sẽ luôn ưu tiên để các bạn phát triển tối đa cũng như tăng lương một cách nhanh chóng.
  • Môi trường làm việc hoàn toàn trên Cloud, họp cũng sẽ trực tuyến, hàng tuần tùy vào Doanh thu, mình sẽ tổ chức các buổi họp mặt cho anh em hoặc đơn giản chỉ là nhậu và không bàn công việc.
  • Môi trường làm việc hoàn toàn bình đẳng giới và không phân biệt là Nam hay Nữ, các bạn có đam mê, có nhiệt huyết và tận tụy sẽ hoàn toàn được thưởng và promotion xứng đáng.

Mức lương:
  • Lương cứng các bạn nhận được sẽ dao động từ 6 - 8 triệu/tháng. Tuy nhiên, mỗi một Workshop Online Meeting các bạn làm cho Khách hàng thành công, mình sẽ tính cho các bạn 1 triệu/Khách hàng, cứ tưởng tượng nếu 1 tháng mỗi khách hàng mình chỉ tốn khoảng tầm 1 tiếng để làm các buổi họp này và thuyết trình cho họ, với số lượng là 10 khách hàng, các bạn sẽ dễ dàng kiếm được 10 triệu chỉ trong 10 tiếng.
  • Vị trí này không phải là Sales nên các bạn không cần phải tìm khách hàng, mình sẽ là người tìm kiếm khách hàng cho Công ty. Vì thế các bạn nào mới ra trường hoặc ngay cả các bạn vẫn còn ngồi trên ghế nhà trường muốn tìm một Công việc với mức lương ổn như mình nói rơi vào tầm 15 - 20 triệu/tháng hoàn toàn có thể liên lạc mình.

Các bạn gửi Resumé/CV qua địa chỉ email [email protected], mình sẽ phản hồi trong vòng 72 giờ kể từ lúc nhận mail để tránh các bạn phải chờ lâu. Lưu ý giúp mình là các bạn đừng ngại nếu một trong những điều kiện để làm việc ở phía trên bạn không đáp ứng được, mình sẽ luôn có các tài liệu, công cụ hoặc các khóa học để các bạn tự trau dồi kiến thức và mình sẽ tài trợ các bạn hoàn toàn miễn phí nếu nằm trong ngân sách cho phép.