Hỏi/ Thắc mắc - Card màn hình hỗ trợ Windows Server | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Card màn hình hỗ trợ Windows Server

secpol

Rìu Chiến Bạc
Mình đang có nhu cầu dùng card màn hình rời NVIDIA GTX trên Windows Server nhưng không biết là nó có hỗ trợ đầy đủ driver không? Bạn nào biết cho mình xin ít thông tin về nó. Hoặc là cho mình biết những loại card nào và dòng nào hỗ trợ Windows Server. Thank you các bạn :)

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn muốn có đầy đủ driver của card màn hình rời sử dụng con chịp của NIVIDIA mà nó hỗ trợ nhiều windows thì cứ vào thẳng trang chủ Download Driver Nividia, tại trang chủ bạn bấm vào trang Product Type để chọn driver mà bạn cần.

secpol

Rìu Chiến Bạc
Cảm ơn các bạn đã tư vấn. Mình đã chọn được giải pháp là dùng WIndows 10 Enterprise LTSC cho GPU Geforce GTX 1650 4GB kết hợp với việc tăng số lượng session remote lên.
Done! :)