Cảnh báo hiện tượng tài khoản thành viên diễn đàn bị hack và post các nội dung lạ

Administrator
Anh chị em thành viên diễn đàn thân mến !

Qua theo dõi thời gian gần đây trên diễn đàn có một số tài khoản của thành viên đăng ký từ 2017 -2019 đăng nhiều nội dung lạ , virus.v.v.v

acc vnz hack.jpg

Vì vậy để tránh bị ban và chia sẻ các nội dung xấu lạ , các bạn có tài khoản sử dụng mật khẩu yếu cần thay đổi mật khẩu mới theo quy tắc gồm cả chữ, số thường , chữ số hoa và ký tự đặc biệt.

BQT đang điều tra thêm.
Cám ơn các bạn

Trả lời

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

malemkhoang

Rìu Chiến
@naroto
I am sò ry sò cồ... tui quên không nói riêng với bạn là pass dùng ở đâu và mail dùng ở đâu​

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Mail với pass đúng rồi mà, em vào được nè, em đổi pass luôn rồi, cảm ơn bác @malemkhoang nha, tự nhiên được tặng tài khoản ăn tết.
Chúc mừng em, cuối năm còn được quà, check ngay hòm thư xem có gì nóng sốt đặc biệt lôi ra ngay em ơi!

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Việc này có thể rơi vào bất kỳ ai, vậy nên chúng ta hãy đề phòng khi bấm vào các đường link chia sẻ của tất cả các thành viên trong diễn đàn, không trừ một ai, để đảm bảo đường link đó là link chuẩn, link sạch. Có thể cài thêm một số ứng dụng bảo mật để đảm bảo an toàn hơn!

Thân!

asobo

Búa Gỗ
Việc này có thể rơi vào bất kỳ ai, vậy nên chúng ta hãy đề phòng khi bấm vào các đường link chia sẻ của tất cả các thành viên trong diễn đàn, không trừ một ai, để đảm bảo đường link đó là link chuẩn, link sạch. Có thể cài thêm một số ứng dụng bảo mật để đảm bảo an toàn hơn!

Thân!
Ứng dụng bảo mật nào tốt, vui lòng gợi ý luôn!{big_smile}