Hỏi/ Thắc mắc - Cần tư vấn bộ loa bluetooth thích hợp cho việc nghe nhạc concert | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần tư vấn bộ loa bluetooth thích hợp cho việc nghe nhạc concert

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Hế nhô cả nhà!

Mình được nhờ mua giúp một cái loa bluetooth để nghe nhạc giao hưởng là chính. Không biết ACE có kinh nghiệm tư vấn giúp mình.

Kinh phí khoảng 5tr trở lại ạ. Xin cảm ơn.

nilt02

Búa Đá
Nghe nhạc nên dùng loa hãng Bang and Olufsen, dòng Beolab 4. Nếu bạn có nhu cầu mình để lại cho, giá khoảng 10tr, giá mua mới khá mắc hơn 30tr ^_^

Teplice

Thành viên BQT
Không biết ở Việt Nam có loại này hay không? Chứ loại này chống nước và nghe êm...

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Nghe nhạc nên dùng loa hãng Bang and Olufsen, dòng Beolab 4. Nếu bạn có nhu cầu mình để lại cho, giá khoảng 10tr, giá mua mới khá mắc hơn 30tr ^_^

Hihi để mình ngâm cứu em này thử. Cảm ơn bạn nha!

GloryVNz

Rìu Sắt Đôi
Không nên mua nhờ/mua hộ trong lĩnh vực này nhé em trai. Âm nhạc hay dở tùy người, tùy khả năng cảm thụ âm nhạc cá nhân. Mình nghe hay chưa chắc người kia họ thấy hay, nên tốt nhất đưa bạn đó ra tận nơi để nghe thử. Kinh nghiệm của mềnh là vậy.

Ngoài ra, nhạc giao hưởng/thính phòng là thể loại kén người nghe nhất. Cần tư vấn về âm thanh nên lên diễn đàn chuyên về âm thanh hỏi như VNAV hoặc trên Tinh Tế có bác Mod chuyên về âm thanh, lên đó hỏi sẽ đúng nơi đúng chỗ hơn nhé.