Yêu cầu Phần mềm - Cần tìm phần mềm VCE Exam Simulator? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Cần tìm phần mềm VCE Exam Simulator?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chưa test phần mềm này trên máy cá nhân, chiều mình sẽ test cho bạn sau nhưng nếu bạn cần gấp thì bạn có thể tải ở link bên dưới về trước xem như thế nào (bản 2.1):
Và để được trợ giúp nhanh hơn, bạn hãy post các yêu cầu phần mềm vào topic bên dưới:
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

lavie

Gà con
Em mới cài đặt thử thì bản này cũng hơi cũ vì hầu như không đọc được file mới. Nếu Bạn có version mới cho mình xin. Cảm ơn rất nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em mới cài đặt thử thì bản này cũng hơi cũ vì hầu như không đọc được file mới. Nếu Bạn có version mới cho mình xin. Cảm ơn rất nhiều

Phiên bản này là phiên bản mới nhất nhưng có thuốc ở trên mạng đấy bạn ạ. Bạn đành phải khắc phục tạm hoặc dùng phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí (hoặc có phí nhưng có thuốc) mà tốt hơn để sử dụng. Hoặc phải chờ 1 thời gian để xem có phiên bản mới hơn mà có thuốc đi kèm không.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

nworld

Gà con
Có bản 2.6 hoặc 2.5 không bạn phj4nhpr09xx, nhiều file VCE hiện chỉ đọc được với mấy phiên bản nàybản 2.6 hoặc 2.5 không bạn, nhiều file VCE hiện chỉ đọc được với mấy phiên bản này

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có bản 2.6 hoặc 2.5 không bạn phj4nhpr09xx, nhiều file VCE hiện chỉ đọc được với mấy phiên bản nàybản 2.6 hoặc 2.5 không bạn, nhiều file VCE hiện chỉ đọc được với mấy phiên bản này

Rất tiếc là chưa có bạn ạ, mình cũng đang săn tìm bên mấy diễn đàn nước ngoài và có yêu cầu bên đó rồi nhưng chưa thấy hồi âm. Khi nào có thông tin mình sẽ post lên chia sẻ cho các bạn liền. Hiện tại có thể khắc phục tạm thời bằng phiên bản cũ :D Hoặc bằng một phần mềm nào đó khác (nếu có).