Nhờ tư vấn - Cần tìm lại phần mềm Eset Smart Security V4 64bit | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cần tìm lại phần mềm Eset Smart Security V4 64bit

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Như tiêu đề mình đã ghi, hiện nay mình cần tìm lại phần mềm Eset Smart Security V4 64bit. bản 32bit mình đã tìm được rồi nhưng máy tính mình sử dụng chạy win 64bit nên không cái được. trên google thì hầu như đều lấy link trực tiếp từ eset nên ko thể tải bản cũ được nữa. nếu ai còn lưu phiên bản này hoặc đường link để tải thì chia sẻ cho mình với. mình xin cảm ơn

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn qua đúng topic này nhờ nhé:

dark9k

Gà con
Như tiêu đề mình đã ghi, hiện nay mình cần tìm lại phần mềm Eset Smart Security V4 64bit. bản 32bit mình đã tìm được rồi nhưng máy tính mình sử dụng chạy win 64bit nên không cái được. trên google thì hầu như đều lấy link trực tiếp từ eset nên ko thể tải bản cũ được nữa. nếu ai còn lưu phiên bản này hoặc đường link để tải thì chia sẻ cho mình với. mình xin cảm ơn
Đây bạn: Google Drive

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Mình lục lại phần soft của mình thì có bản Eset Smart Security v4 tiếng Nga thôi, bạn dùng không?
tiếng Nga nhưng là bản 64 bit phải ko bạn. bạn cho mình xin đi. mình cảm ơn