Nhờ tư vấn - Cần tìm kiếm phần mềm giúp tạo file cập nhật offline cho eset? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cần tìm kiếm phần mềm giúp tạo file cập nhật offline cho eset?

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Xin chào mọi người !
Lúc trước ở web vn-zoom.com có bài viết hướng tạo file update offline cho eset. Mình nhớ ở trong bài đó có 1 bạn đã chia sẻ 1 phần mềm giúp tạo file update offline từ bản ESS. Phần mềm đó sẽ tự truy tìm các data mới cập nhật và đóng gói thành 1 file nén. Mình cũng có sử dụng 1 thời gian dài nhưng sau đó không sử dụng nữa do đi làm xa.
Bây giờ mình muốn tìm lại phần mềm đó nhưng ko nhớ tên. Không biết bạn nào có ấn tượng gì hoặc thông tin gì về phần mềm đó thì chia sẻ cho mình với. Mình xin cảm ơn.

o0osaoxao0o

Búa Gỗ
- Dùng EES hoặc EEA là được bạn (hai bản này có tính năng lưu data để cập nhật offline cho máy tính khác không có kết nối internet).
Chào anh Hà,
Anh ơi máy chủ http://192.99.214.14/ lỗi hả anh.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
- Dùng EES hoặc EEA là được bạn (hai bản này có tính năng lưu data để cập nhật offline cho máy tính khác không có kết nối internet).
Thank mod. Mình đọc thấy EES với EEA có chức năng này nhưng mà vấn đề fix để sử dụng và lấy key để chèn cho 2 phiên bản này khác rắc rối (phải tìm key bản home còn sống, nhưng những key chia sẻ thường nhanh die, còn tự reg key thì phải gỡ ra cài bản home lấy key rồi cài lại bản EES hoặc EEA do mình ko có máy ảo) nên mình ko còn sử dụng nữa. hiện mình đang dụng lại bản Home Ver 4. Chợt nhớ trước khi mình hay tạo file update offline nên muốn tìm lại phần mềm để sử dụng thôi ;)