Thông tin Game - Cần tìm dirver cho bộ vô lăng Logitech G27 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thông tin Game Cần tìm dirver cho bộ vô lăng Logitech G27

Lemchoai

Gà con
Chào các bạn!
Mình muốn xin dirver cho bộ vô lăng Logitech G27 chạy trên Win10. Lâu rồi để một góc (từ thời WinXP), giờ lấy ra không kiếm được dirver dùng cho Win10.
Không biết có ai đang dùng bộ vô lăng này không? Cho mình xin dirver với. Mình đã thử cài "Logitech G Hub" và "Logitech Gaming Software" nhưng không thành công.
Mình cám ơn trước anh em nhé.

leantse

Rìu Sắt
Chào các bạn!
Mình muốn xin dirver cho bộ vô lăng Logitech G27 chạy trên Win10. Lâu rồi để một góc (từ thời WinXP), giờ lấy ra không kiếm được dirver dùng cho Win10.
Không biết có ai đang dùng bộ vô lăng này không? Cho mình xin dirver với. Mình đã thử cài "Logitech G Hub" và "Logitech Gaming Software" nhưng không thành công.
Mình cám ơn trước anh em nhé.
Vô đây down nà bạn: Logitech G27 Drivers

PS: Chọn Win 10 mà down Win 11 không có driver...

• Software Version: 5.10.127
  • Last Update: 2010-03-30
  • OS: Windows 8, Windows 7, Windows Vista, Windows XP (or older), Windows 10
  • File Size: 15.3 MB
  • This update adds support for the latest version of the Steering wheel SDK.