Yêu cầu Phần mềm - Cần giúp giải pháp 1 máy tính 2 người sử dụng cùng lúc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Cần giúp giải pháp 1 máy tính 2 người sử dụng cùng lúc

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Không được đâu bạn ơi. Nếu chỉ xem màn hình thôi thì được, còn âm thanh, micro thì sao đây.

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Không được đâu bạn ơi. Nếu chỉ xem màn hình thôi thì được, còn âm thanh, micro thì sao đây.
Được bạn :v
Mình cấu hình cho 1PC với 6 người dùng luôn :v Dùng Multi Seat như mình post bài ở trên, càng nhiều user dùng thì càng cần nhiều Ram và card đồ họa rời để giảm lag.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Được bạn :v
Mình cấu hình cho 1PC với 6 người dùng luôn :v Dùng Multi Seat như mình post bài ở trên, càng nhiều user dùng thì càng cần nhiều Ram và card đồ họa rời để giảm lag.
Cái phần hình ảnh với bàn phím, chuột xem như ok, còn loa với mic thì sao bạn? Các cháu cũng phải nghe âm thanh từ 2 người giáo viên và đôi lúc cũng cần phát biểu nữa.

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Cái phần hình ảnh với bàn phím, chuột xem như ok, còn loa với mic thì sao bạn? Các cháu cũng phải nghe âm thanh từ 2 người giáo viên và đôi lúc cũng cần phát biểu nữa.
Tách rời được hết qua cổng usb bạn ơi. Phần mềm hỗ trợ đầy đủ cả audio và mic với mỗi người khác nhau. Hỗ trợ cả tính năng lọc ồn âm thanh của mỗi người.
Đặc biệt có cổ audio cả trước và sau thì nó tách riêng luôn cho 2 người dùng, người thứ 3 thì kết nối thông qua USB hoặc là kết nối chung với cổng trước và sau, khi đó Alter sẽ chia âm thanh left và right thành người 1 và người 2, tương tự như cổng audio trước thành người 3 và 4

Hamano Kaito

Moderator
Cái phần mềm ASTER này đỉnh của chóp lắm. Hình như DEV là Nga thì phải
Và nói thật là ASTER này khó cra-ck kinh khủng {oh}

estudyvn

Gà con
Tách rời được hết qua cổng usb bạn ơi. Phần mềm hỗ trợ đầy đủ cả audio và mic với mỗi người khác nhau. Hỗ trợ cả tính năng lọc ồn âm thanh của mỗi người.
Đặc biệt có cổ audio cả trước và sau thì nó tách riêng luôn cho 2 người dùng, người thứ 3 thì kết nối thông qua USB hoặc là kết nối chung với cổng trước và sau, khi đó Alter sẽ chia âm thanh left và right thành người 1 và người 2, tương tự như cổng audio trước thành người 3 và 4
Mình cũng tìm hiểu qua phần mềm này rồi, có điều là vấn đề tài chính bạn à. kg thấy có thuốc cho nó

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Mình cũng tìm hiểu qua phần mềm này rồi, có điều là vấn đề tài chính bạn à. kg thấy có thuốc cho nó
Tại giá thành của nó là rẻ nhất rồi bạn,bên Nga ngố làm nên là nó cũng ko có Cr@ck đâu :(
Bạn cứ dùng free trước 30 ngày, rồi lúc gần hết time thì chat support với nó nó cho thêm 2,3 tháng nữa. Tùy cách bạn nói chuyện thì họ cho cả code giảm giá soft luôn.

estudyvn

Gà con
Tại giá thành của nó là rẻ nhất rồi bạn,bên Nga ngố làm nên là nó cũng ko có Cr@ck đâu :(
Bạn cứ dùng free trước 30 ngày, rồi lúc gần hết time thì chat support với nó nó cho thêm 2,3 tháng nữa. Tùy cách bạn nói chuyện thì họ cho cả code giảm giá soft luôn.
Giá của nó bán bao nhiêu bạn có biết kg? dùng cho 2 cháu nhỏ nhà mình ạ

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Chứ mình dùng bản cho 6 người nên giá thành với rẻ được. Chứ dùng 2 người thì hợp lý nhất là mua thêm case nữa