This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Cần giúp đỡ

• Thread starter tghm112
  • Ngày gửi

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Mình xài Win 10 muốn tắt biểu tượng như hình ai biết thì giúp mình với ạ.
Bạn ghost win? Bạn chụp cái ảnh toàn màn hình và hạn chế tối đa bị bóng gương thì mới hình dung được, ảnh này nhìn không hiểu cái gì luôn @@

chuixoixa

Rìu Bạc
Thấy cái vòng sáng đó không? nó là cái chúng ta cần nghĩ cách tắt đấy!
P/S: là suy đoán cá nhân của mình thôi nhe. Vì trong hình chỉ có cái đó là bất hợp lý nhất.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Đương nhiên mình biết vấn đề ở cái vòng sáng nhưng chỉ chụp một cái góc màn hình như vậy thì có kỹ sư của Microsoft ở đây cũng bó tay. Phải bao quát được tổng thể thì mới giải quyết được bạn à. Mình còn chưa hình dung ra bạn ấy đang chụp cái boot screen hay là background desktop nữa (dù mình nghĩ 99% là cái boot screen). Đưa lên một vấn đề không đầu không cuối thì chịu rồi.

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Tôi nghĩ, đây là đề tài "siêu tưởng" để siêu góp ý mà! nó như thế nào cũng đúng, nghĩ như thế nào cũng sai...!!! 1 cái hình bao nhiêu người vào có ý kiến, còn tác giả thì lặng mất tiêu.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
bài này auto trans từ .com sang nên thớt ko biết đâu .
Chẳng qua thớt là con gà công nghệ , ko biết dùng menu chuột phải để ẩn icon mà thôi , còn cái hình đó nó là màn hình nền của win chứ có phải bí ẩn con mẹ gì đâu

chuixoixa

Rìu Bạc

Để ý nè em nhỏ thành viên nào cũng có cấp độ, những thành viên nào không có cấp độ như cha chủ thớt thì đó không phải là thành viên thật bên này. Bài viết này được móc nối từ bên kia vn-zoom.com qua nên nó vậy đó.