Nhờ tư vấn - Cần bộ ghost win 7 + office 2010 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cần bộ ghost win 7 + office 2010

Hmt6642lv

Gà con
Như tiêu đề, do yêu cầu công việc nên mình cần bộ ghost WIN 7 càng nhẹ càng tốt và tích hợp luôn office 2010. Bạn nào có chia sẻ mình với. Cảm ơn nhiều

ChanhEp

Búa Gỗ
Như tiêu đề, do yêu cầu công việc nên mình cần bộ ghost WIN 7 càng nhẹ càng tốt và tích hợp luôn office 2010. Bạn nào có chia sẻ mình với. Cảm ơn nhiều
em cũng cần 1 bản ghost win 7x64 định dạng GHO/ chuẩn MBR và TBI / Chuẩn UEFI dùng cho vài máy

Có : Office 2007 hoặc 2010 hoặc 2013
Unikey ( Không phải EVKey)
Ultra ISO
winrar
Đã Fix lỗi chứng chỉ SSL
Full Driver
Không cần tích hợp cho các máy thế hệ mới vì em chỉ dùng cho máy cổ
Giản lược càng nhẹ càng tốt, nhưng vẫn giữ lại IE để em down chrome :(
Bác nào có hoặc có thể làm được báo giá em với :(

Ba0Dragon

Búa Đá
mình có 1 bản cũng ổn định và nhẹ
w7 32bit có sẵn 1 số pm cần thiết, bộ offcie hình như 2013
chưa có driver nhé. có kèm theo công cụ active sẵn trog ổ C
bản này tuyệt đối an tâm và an toàn
nếu cần thì m úp cho

quangtao

Búa Đá Đôi
Thử dùng bản Win 7 của anhdv xem - mình thấy khá là ổn định

Hmt6642lv

Gà con
Thank các bạn. Mình đã tải và dùng bản cài đặt của anhdv. Do yêu cầu công việc nên bắt buộc phải là Win 7 +of 2010. Và cài máy số lượng lớn nên mới cần ghost đa cấu hình. Chứ 1 - 2 máy thì đã cài thẳng.

quynv

Gà con
Thank các bạn. Mình đã tải và dùng bản cài đặt của anhdv. Do yêu cầu công việc nên bắt buộc phải là Win 7 +of 2010. Và cài máy số lượng lớn nên mới cần ghost đa cấu hình. Chứ 1 - 2 máy thì đã cài thẳng.
bạn cài máy cho văn phòng hay sao mà đòi phải office 2010 vậy.
Mình thấy bản ghosht của lehaiit cũng ổn định mà không nhớ Office nào

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có những cái muốn làm mà không hiểu biết nhiều, nên nhờ các Bạn, Người có kiến thức giúp được thì rất, rất cảm ơn!
Có những cái chưa làm thử bạn sẽ không biết nó dễ làm như thế nào và ngược lại. Trước đây hơn chục năm để làm 1 file ảnh sao lưu cho chính mình thật sự là khó, cần hiren's boot, ghi đĩa này kia rất mất công rồi mới vào được norton ghost dos để tạo file ảnh sao lưu. Nhưng giờ đây, bạn có thể tạo file ảnh sao lưu ngay chính trong nền tảng Windows đang dùng mà không cần usb boot, hay win mini gì cả..!

Có những cái chưa làm thử bạn sẽ không biết nó dễ làm như thế nào và ngược lại. Trước đây hơn chục năm để làm 1 file ảnh sao lưu cho chính mình thật sự là khó, cần hiren's boot, ghi đĩa này kia rất mất công rồi mới vào được norton ghost dos để tạo file ảnh sao lưu. Nhưng giờ đây, bạn có thể tạo file ảnh sao lưu ngay chính trong nền tảng Windows đang dùng mà không cần usb boot, hay win mini gì cả..!
kiến thức và thời gian có hạn nên không thể thành có thể, cảm ơn Bạn đã cho ý kiến của Bạn mình sẽ cố gắng hơn!