[Key Blocked]Camtasia 2021 V21.0.15 + K̶e̶y̶ ̶b̶ả̶n̶ ̶q̶u̶y̶ề̶n̶ - Trình ghi màn hình, chỉnh sửa video tất cả trong một.

naroto

Tính năng:
  • Giúp bạn ghi lại bất cứ điều gì trên màn hình máy tính của bạn, trang web, phần mềm, cuộc gọi video hoặc bản trình bày PowerPoint.
  • Thêm văn bản, hiệu ứng chuyển động, chuyển cảnh, âm thanh vào video..v..v
  • Chỉnh sửa, cắt ghép và xuất video lên Youtube, Vimeo..v..v

Định dạng tập tin đầu vào được hỗ trợ:
  • MP4 (AVC/h.264 codecs required, 30 frames per second or less)
  • AVI
  • WMV
  • MPEG-1
  • MP3
  • WAV
  • WMA
  • M4A
  • BMP
  • JPG
  • PNG
  • GIF
  • PPT
  • PPTX

Định dạng tập tin đầu ra được hỗ trợ:
  • MP4 only up to 480p/720p/1080p
  • MP4 with Smart Player up to 480p/720p/1080p

Yêu cầu hệ thống(Windows):
  • Microsoft Windows 10 (64-bit) 1709 "Creators Update" version or later.
  • 6th Generation Intel Core®™ i3 Processor or 1st Generation AMD Ryzen®™ 3 Processor
  • 8 GB RAM (Recommended: 16 GB or more)
  • NVIDIA GeForce 10 Series or higher (Recommended)
  • 4 GB of hard-disk space for program installation (Recommended: SSD with 4GB of available disk space)
  • Display dimensions of 1366x768 or greater (Recommended: 1920x1080 or greater)
  • Microphone: Internal microphone (Recommended: USB or other external microphone for voice recording)
  • Internet connection and a TechSmith account are required for the trial and some additional connected features
  • Microsoft .NET 4.7.2 or later (included), WebView2 Runtime (included), Microsoft Visual C++ 2019 Redistributable (included), Windows N requires the MediaFeature pack for Windows N.
Home page:

Download:[Offline setup 465MB]

Key bản quyền:
Thành viên có 200 lượt thích và 50 bài viết trở lên mới được xem key!

Phần mềm đã test trước khi chia sẻ:

Chúc các bạn thành công!
@naroto, ngày 14/02/2022​

Trả lời

cicerone

Búa Đá
nói về screen record thì Action của Milliris mới là đỉnh cao nhất, dễ dùng nhất, nhẹ nhất & mạnh nhất.
vấn đề là con hàng này khó bẻ chuối cực kỳ, bẻ xong ít hôm lại mất, có lúc bản quyền vẫn còn nhưng lại bị đóng water.
nó cũng rất ít đợt giveaway key
nhân nói vụ giveaway thì ko hiểu sao thằng Bitdefender nó hay có giveaway bác nhỉ, anh em nào thích thì xài key giveaway cả đời chả hết ý chứ, cứ 6 tháng lại làm cái mới :D

kezihenry

Rìu Bạc
bạn nào máy yếu hoặc nhu cầu hàng recorder nhẹ nhàng thì vào mục tìm kiếm của 4rum tìm ZD Soft Screen Recorder, tính năng đủ, nhẹ nhàng ngốn ít ram,... có cả topic lẫn key xịn trong vn-z này luôn.

Nobika390

Rìu Sắt
thằng này có cho update bản mới nếu key xịn ko anh nhỉ?

Sửa lần cuối:

NguyenAnh

Búa Gỗ Đôi
Điều kiện view của bác cao thế ☹️ Em chỉ biết ngồi đây hóng vậy. Dù sao cũng cảm ơn AD đã chia sẻ 👍

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
nhân nói vụ giveaway thì ko hiểu sao thằng Bitdefender nó hay có giveaway bác nhỉ, anh em nào thích thì xài key giveaway cả đời chả hết ý chứ, cứ 6 tháng lại làm cái mới :D
nó làm vậy để kéo người dùng vào hệ sinh thái của nó, khi đã quen rồi thì sẽ không bỏ được (như dân xài android quen thì không muốn qua ios & ngược lại, dân xài windows quen thì không muốn qua linux).
mà đâu phải ai cũng biết ngỏ lên vnz mò key, đặc biệt mấy em gái sinh viên:
nhu cầu thì nhiều mà kiến thức có hạn
thế là nhờ mấy thằng IT hay có kiến thức IT đào giúp key cho mà xài
nhưng nhờ thì cũng nhờ 3 4 lần, nhờ mãi mà không cho phập thì thằng nào nó để cho nhờ mãi thế {rofl}
có mà mấy thằng simp mới ngu như thế {canny}

Sửa lần cuối:

cicerone

Búa Đá
nó làm vậy để kéo người dùng vào hệ sinh thái của nó, khi đã quen rồi thì sẽ không bỏ được (như dân xài android quen thì không muốn qua ios & ngược lại, dân xài windows quen thì không muốn qua linux).
mà đâu phải ai cũng biết ngỏ lên vnz mò key, đặc biệt mấy em gái sinh viên:
nhu cầu thì nhiều mà kiến thức có hạn
thế là nhờ mấy thằng IT hay có kiến thức IT đào giúp key cho mà xài
nhưng nhờ thì cũng nhờ 3 4 lần, nhờ mãi mà không cho phập thì thằng nào nó để cho nhờ mãi thế {rofl}
có mà mấy thằng simp mới ngu như thế {canny}
sếp naroto cười to nhể :D

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
sếp naroto cười to nhể :D
Thật ra đoạn đầu không có gì đáng cười, đọc mãi tới đoạn "phập" rồi tới icon Rofl thì không nhịn được nữa, phải phì cười thôi..:p

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Lâu rồi mình thử tìm lại dùng phần mềm này thử thay cho BBflashback. Tuy nhiên vì vấn đề thiếu reaction nên không xài key được. Dù sao thì cũng cảm ơn. Mình ra tìm bản khác có yêu cầu thấp hơn.

phongtenphong

Búa Gỗ
Có bác nào giúp em được không ạ! 1 video của em dài khoảng 20 phút, em xem trên media hay VLC vẫn bình thường full tiếng và hình nhưng khi add vào Camtasia 2021 thì full hình nhưng tiếng thì chỉ được 1/3. Bác nào có cách chỉnh sửa chỉ em với ạ! Em cảm ơn ạ!

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Nhờ bác Naruto xem lại giúp.. Mình dùng bản 2021 V21.0.15 nhưng làm theo hướng dẫn nhập key không hoạt động. Mở lên vẫn bắt nhập key.